Recent content by Amba The Amba

  1. A

    JamiiForums Tanzania Access Bank wameshaita wafanyakazi wapya?

    Poa mkuu
  2. A

    JamiiForums Tanzania Access Bank wameshaita wafanyakazi wapya?

    Yeah wameshanipigia tayari- nitaenda kahama tar 14
  3. A

    JamiiForums Tanzania Access Bank wameshaita wafanyakazi wapya?

    Hivi intern zinapatikaneje, natafuta saana walau niingie nmb for intern lkn cpajui pa kuanzia, tatzo tz tunaamin ktk whom u know
  4. A

    JamiiForums Tanzania Access Bank wameshaita wafanyakazi wapya?

    Poa poa mkuu
  5. A

    JamiiForums Tanzania Access Bank wameshaita wafanyakazi wapya?

    Ww uliomba nafasi gan mkuu? Mm nliomba agro loan lkn cjapata sms na hata jmaa angu tulioomba pamoja agro hajapata, Naomba nijue walioomba agro walipata sms ya aina gani? Au sms ni hiyo hiyo kwa wote, naomba nichekie kama unamfaham aliyeomba agro na akapata sms
  6. A

    JamiiForums Tanzania Access Bank wameshaita wafanyakazi wapya?

    Hata mm nlkuwepo huko, nashangaa kimya tena nlpga had ya tatu
  7. A

    JamiiForums Tanzania Access Bank wameshaita wafanyakazi wapya?

    Mm sijatumiwa hata sms ya msamaha, au ndo nmelambwa nn
  8. A

    JamiiForums Tanzania Access Bank wameshaita wafanyakazi wapya?

    Duuu......................................!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
  9. A

    JamiiForums Tanzania Kabla hujaanza kuzunguka na bahasha soma hapa

    Jaman nimehitimu Banking n finance Udsm-2014, bado sijapata Ajira- Naomben kama kuna sehemu yoyote kuna nafasi ili nijishikize/ nipate ajira .. Nisaidien wandugu
Back
Top Bottom