Recent content by Allineando

  1. A

    Anayejua Rais Magufuli anatupeleka wapi atuambie, naona kama tumepotea

    Kesha feli jiwe kitambo tu mbona
  2. A

    Nukuu toka kwa Rais Magufuli (QUOTES)

    Hii nchi imegeuka kuwa ya Mataili sasa daah
  3. A

    Uchaguzi 2020 World Bank yapitisha Mkopo wa Zaidi ya Trillion 1 Uliopingwa na Wanasiasa pamoja na Wanaharakati

    Egnecious, Mbona huyasema kilichofanyika mpaka WB kutowa huo mpunga? Sent using Jamii Forums mobile app
  4. A

    Vigogo Sita wa Halotel Kizimbani kwa utakatishaji na kuisababishia TCRA hasara ya Sh. Bilioni 78

    Ni chuki binafsi hizo hapo kiwango cha roho mbaya ya huyu shetan ni nooma daah haijapata tokea kisa Halotel kuna kina R.. 1 kiboko huyu mungu mtu aisee Sent using Jamii Forums mobile app
  5. A

    Mahakama ya Kisutu imewatia hatiani Viongozi wa CHADEMA na kuwahukumu kulipa faini ya Tsh. Milioni 350 au kwenda jela, Wapelekwa Segerea

    Chanzo kilichofanya waandamane nini haswa wewe mwenzetu mwenye akili timamu tusaidie? Sent using Jamii Forums mobile app
  6. A

    Ukweli mchungu kuhusiana na mradi wa stieglers Gorge

    Uwongo mtupu huu Sent using Jamii Forums mobile app
  7. A

    Serikali mkoani Lindi imekiri kudaiwa TZS Billioni 6.9 za wakulima wa korosho ambao hawajalipwa 2018/2019

    Hili ni genge la wahuni wahalifu matapeli wenye mamlaka hakuna serikali hapa this is criminals enterprises Sent using Jamii Forums mobile app
  8. A

    Kamishna Mkuu TRA Dr. Edwin P. Mhede, awanasa Wachina waliotaka kumpa rushwa ya dola 5,000/=. Wahukumiwa kulipa Tsh. Milioni 1 kila mmoja

    Bongo movies zenu tumezichoka bana ni uwongo mtupu huu atafuta Sifa kwa boss wake ili aonekane yuko msafi kumbe mpigaji Mkubwa tu hana lolote
  9. A

    Kamishna Mkuu TRA Dr. Edwin P. Mhede, awanasa Wachina waliotaka kumpa rushwa ya dola 5,000/=. Wahukumiwa kulipa Tsh. Milioni 1 kila mmoja

    Misifa kedekede wanafuta toka kwa mungu waonekane watiifu kumbe ni uwongo mtupu wezi wakubwa tu kama wengine...aibu
  10. A

    Kwanini Rais Magufuli mitano tena?

    Hakuna mtanzania mwenye akili timamu atakae mpa kura kabisa ajiandae tu kwenda Icc Sent using Jamii Forums mobile app
  11. A

    Mkapa awapa neno wanaotaka Magufuli aongoze mihula mitatu

    Watanzani hatuwezi kumpa tena uraisi huyo labda Polisi jesh na usalama lakini 20/20 hatobowi kabisa huyu jiwe
  12. A

    Sayari inakuja kutoka mbali; Nibiru, itaigonga dunia baadaye mwaka huu 2016

    Sio kweli hata kidogo Sent using Jamii Forums mobile app
  13. A

    Polisi waanza kutekeleza agizo la Gambo

    Aanzee kwa kuwakamata hao kwanza kama yeye ni kidume kweli
Top Bottom