Recent content by ahmad lusesa

  1. ahmad lusesa

    JamiiForums Tanzania Serikali kuwalipa doctor, professor na wanazuoni sh 300,000 bunge la katiba ,kushusha hadhi taaluma

    kuna kaz gan kubwa hadi kulipwa pesa hiyo. ucjifanye mwelewa sana kumbe...........nnnn
  2. ahmad lusesa

    JamiiForums Tanzania Nifanyeje baba yangu mzazi ajue kwamba mimi ni mwanae?

    kabla ya kuchukua uamzi wa kumtafuta baba yako, jarbu kuongea na mama yako kwanza ili akupe uhakika zaidi
  3. ahmad lusesa

    JamiiForums Tanzania Mke wa rafiki yangu aninipa wakat mgumu

    mie nakushauri achana naye, hiyo dhambi itakutafuna hadi kizazi chako kingine. mtenda, hutendwa. kumbuka.
Back
Top Bottom