huu ndio uzuri wa hili jukwaa..kumbukumbu hazipotei.shida ya wabongo wengi wanatumia makalio kufikiri badala ya kukalia!leo kila mmoja anakiri Mbowe alikuwa snich.
Kama angekuwa anakubalika hivyo asingetumia rushwa na wizi kushinda kura za maoni na ubunge. Kumbuka 2015 namna kulivyotokea mtafuruku mkubwa kati yake na mgombea wa UKAWA.. Kumbuka 2020 alivyotoa rushwa waziwazi ili kumshinda Sofia Mjema.. Uchaguzi wa mwaka huu kawakusanya wajumbe nyumbani...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.