Recent content by afsa

  1. afsa

    Siri iliyofichwa kuhusu BIBLIA

    Write your reply...There's nothing in the Bible BUT God is There.
  2. afsa

    Ushauri, Maoni, Mapendekezo na Pongezi kwa Mkuu wa Mkoa wa Dar, Paul Makonda

    kumbe kuna mambo yanaendelea huko? inakuwaje. 2015 walipiga kura halafu mwaka huu wanakataliwa kupiga kura? mwakani wataruhusiwa kupiga kura pia?
  3. afsa

    Waliopo Mishamo na Katumba ni Wakimbizi au ni Raia wa Tanzania?

    imebidi nifuatilie hotuba ya jpm huko duuuh jamaa wamefuga majambazi serikali inashindwa nini kuwadhibiti hao wahuni wachache wanaochafua hao wahutu kama miongoni mwao wapo wema?
  4. afsa

    Yaliyojiri Kesi ya Ubunge wa Lissu: Serikali yamwekea mapingamizi. Yasema baadhi ya maombi yake hayakidhi matakwa ya kisheria...

    wanaendelea kumuua polepole Hawa mashetani yaani Risasi wameona hazitoshi?
  5. afsa

    Hii huruma ya ghafla kwa rais wetu imetoka wapi?

    Write your reply...ni uoga wa uchaguzi ameshaonja utamu wa ikulu hana Huruma huyo
  6. afsa

    Pesa za korosho zitalipwa kweli?

    wametupora kwa calculations
  7. afsa

    KOROSHO: Wamedanganya tena, mara hii Majaliwa

    wakulima tumeliwa
  8. afsa

    KOROSHO: Wamedanganya tena, mara hii Majaliwa

    tunaingia msimu mwingine wa korosho bila kulipwa pesa zangu za korosho, serikali imenizurumu kilo chache sana sina hata pesa ya kununulia sumu kwa kilimo cha msim huu na sasa tunajiandaa na uchaguzi wa serikali za mitaa
  9. afsa

    Chumba ambacho goli la mkono lilifungwa je hawa waliosaidia ili goli wapo wapi?

    Hii nchi ndio maana imewashinda, wana ushindi wa laana.
  10. afsa

    Pole sana Rais Mstaafu Jakaya Kikwete

    Ujinga huu, jpm amehujumiwa kwa lipi? Nani anaemkataza asitekeleze ilani?
  11. afsa

    Bashe: Walichokifanya Kinana, Makamba ni kumkosesha Magufuli uhalali kuwania urais 2020

    Nape amemtaja Magu kumtuma musiba kiaiana. Asante sana kututajia anaemtuma huyu kijana anayelipasua Taifa.
Top