Habarii Zenu Ndugu Zangu,
Kwa majina Naitwa Mwalimu Francis Mwakilima Nimwalimu Wamasomo Ya Kiingereza Na Fasihii Ya Kiingereza (Literature) Nimakazii Wa Mkoa Wa Mbeya nina Uwezo nzuri Wakufundisha Vidato Vyote Msingi Hadi Sekondarii.
Natafta Nafasii Yakufundisha.
Namba Yangu Yamawasiliano...
Habarii Ndugu Zangu,
Kwamajina naitwa Mwalimu Francis Mwakilima Nimuhitimu Wa Shahada ya Ualimu(UDSM) Masomo ya Kiingereza na Fasihi ya Kiingereza, natafuta nafasii katika shule yeyote yenye uhitajii wa walimu wa Masomo Kama Yangu. Naishi Mkoa Wa Mbeya Namba Zangu 0752025140
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.