Utambulisho (Member Intro Forum)

Say hello and introduce thyself to the other JF members...
Hi to ol Jf members stil new bt kutokana na yanojadiliwa najikuta nafaidika zaid ya Maelezo.So stil askin 4 ur great suport 4rm u wenyej wangu
0 Reactions
6 Replies
945 Views
:majani7: WanaJF ndio nimeingia hivyo... naomba ushirikiano wenu.
0 Reactions
10 Replies
942 Views
hello .im new to jamii forums jamani please let me know what happens in here ...
0 Reactions
8 Replies
930 Views
hi
wadau, heshima kwenu
0 Reactions
6 Replies
789 Views
I have a high esteem for u all.... A new kid in the block... hope to to gain great knowledge thru' these discussions! Great day to you all!
0 Reactions
7 Replies
2K Views
Wadau nafurahi sana kujiunga na umma huu wenye mawazo chanya katika kuleta ukombozi wa kifikra hapa nchini............:happy:
0 Reactions
8 Replies
872 Views
Tupendane kwa kubadilishana mawazo na pale inapobidi tusaidiane kwa upendo thats how we'r suppose to live.:caked:
0 Reactions
4 Replies
876 Views
nawasalimu wana jf kwa ujumla mimi mgeni naomba kupokelewa
0 Reactions
8 Replies
976 Views
I cant deny this is what makes me feel i truely met peopl of great think,peopl who are focused,people who provide help without hesitations,people who shape jamii yetu so good,so by sayng so ua all...
0 Reactions
5 Replies
965 Views
Elimu kwanza, sawa.....Ajira kwanza, haswaaa......kilimo baadaye....mtaka vyote kwa pupa hukosa vyote! introooo, tupieni cv zenu bila papara kwenye inbox yangu "ajira.kwanza@gmail.com" ziwe na...
0 Reactions
6 Replies
2K Views
Wakubwa heshima zenu.
0 Reactions
9 Replies
1K Views
napiga hodi wana JF mnipokee mnipe ushirikiano wa kutosha nilikua msomaji mzuri wa JF lakini nilikua sichangii sasa nami nimekua mmoja wenu ahsanteni
0 Reactions
8 Replies
933 Views
wana jamii forum,ninawasalimia na kuwaambia kua nimejiunga nanyi baada ya kua nasoma coments senu kwa mda mrefu,nawaaomba mnipokee
0 Reactions
10 Replies
1K Views
jamani ndugu zangu mimi ni mgeni kwenye jamvi hili.na nimeona nianzie huku kujitambulisha kabla cjaanza kuchangia kwinginelo.naombeni ushirikiano wenu
0 Reactions
5 Replies
896 Views
nawapenda sana!!! mnanipa raha nyie...wallah ndio mana nikaamua kujiunga nanyi!!! mwanifungua akili etc etc etc!!! naombeki kukaribishwa....lakini kukaguliwa naogopa!!!! hodi!
0 Reactions
10 Replies
1K Views
Me mgeni kwa leo tu,kesho nipeni jembe nikalime
0 Reactions
5 Replies
796 Views
Habari zenu wana-janvi,ni matumaini yangu afya zenu Mungu ameendelea kuzilinda na kwa waleambao hawajisikii vizuri ninaimani kwa uwezo wake atawarehemu. Salaam maaluma naomba ziwafikie wale...
0 Reactions
17 Replies
1K Views
Nimejiunga na familia hii, naamini mtanipokea kwa mikono miwili.
0 Reactions
4 Replies
908 Views
Habari wana JF, naomba mnipokee maana mm ni member mpya, mara nyngi nlikuwa napita knye JF,sasa na mm ni memba mpya.asanteni
0 Reactions
5 Replies
1K Views
hellow jamii forum,l interested with this, we shall be together
0 Reactions
3 Replies
1K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…