Hi JF family,
I am a new member registered over a couple months back. However, I have not posted anything just yet because I'm still acquainting myself with the forum. The forum has much to offer...
Wapendwa watumiaji wa jamii forum salamu zangu za dhati ziwafikie popote pale mlipo na Mungu atuzidishie upendo wa kweli na tuwe wamoja....
Mimi ni mwezenu naomba ushirikiano ili tuzidi kujenga...
Natumaini tuta enjoy kwa pa1 na kushirikiana hapa JF na kwenye mitandao mingine niko Facebook kama Venance Gilbert na pia nifuatilie kwenye Twittr venancetz pia unaweza kuwa pamoja nami kwa njia...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.