Utambulisho (Member Intro Forum)

Say hello and introduce thyself to the other JF members...
helo friends!habari zenu wapendwa?
0 Reactions
5 Replies
1K Views
hello great thinkers how are u?
0 Reactions
9 Replies
1K Views
am a new member jaman
0 Reactions
7 Replies
1K Views
Ndo naingia vinagoma eti.nafanyaje?
0 Reactions
5 Replies
1K Views
Am new here from Tandahimba,please members make me fell at home :A S-baby:
0 Reactions
6 Replies
831 Views
Hw ar tings goin guyz..!?
0 Reactions
6 Replies
1K Views
Nimezaa na dem wa kihind mgololo yeye anataka anioe ingal nina mke tayar na mke wang hajui du nifanyaje?
0 Reactions
6 Replies
1K Views
Hodi hadi jamvini.
0 Reactions
5 Replies
970 Views
Nawasalimia wadau wote wa JF.Mimi nimdau mpya wa jamvi hili nikiwa Kigoma huku tulipovamiwa na majangiri na mafisadi.Naomba ushirikiano wenu ktk kufanikisha kupeana habari zenye tija kwa taifa...
0 Reactions
10 Replies
2K Views
Heshima kwenu wakuu, Nimejitokeza jamvini, naomba ruksa zenu kujitambulisha nami nianze kauwenyeji!
0 Reactions
10 Replies
1K Views
Hodi hodi naingia...jamii forum nawasalimia..vp mchana mmkula?
0 Reactions
5 Replies
951 Views
Nawasalimia wadau wote wa JF.Mimi nimdau mpya wa jamvi hili nikiwa Kigoma huku tulipovamiwa na majangiri na mafisadi.Naomba ushirikiano wenu ktk kufanikisha kupeana habari zenye tija kwa taifa...
0 Reactions
5 Replies
1K Views
Kila mtanzania ni kaka ama dada yangu. Maishan mwangu huumia sana nionapo ndugu zangu waumia. Nionapo fujo moyo wangu husononeka naombeni ndugu zangu tuitunze amani. Ijapokuwa tu wa dini tofauti...
0 Reactions
6 Replies
1K Views
Hii wana JF hope mko vizuri Jpili ya leo,najitambulisha kwenuuuu...
0 Reactions
9 Replies
1K Views
Kwanin baadh ya wanawake hawalidhk?
0 Reactions
13 Replies
1K Views
Wadau wote wa jf nawasalimia wote mimi ndio naanza nawaombeni mnipokee
0 Reactions
6 Replies
996 Views
hellooooooooo
0 Reactions
7 Replies
1K Views
hi
helloo wanajamii hodi!
0 Reactions
11 Replies
1K Views
Ndugu wanajamiforum nawasalimuni popote mlipo.pia nawapongeza kwa elimu mnayotoa kuelimisha jamii ya watanzania.
0 Reactions
10 Replies
1K Views
Back
Top Bottom