Mimi nikiwa mgeni humu ndani naomba kujiunga nanyi ili tusaidiane na kujengana kimawazo na hata kiuzoefu wa maisha. Nawapongeza nyote wana jamii mnaotoa michango chanya na mizuri kwa kuisaida...
Habari zenu wanajamii,
Naitwa Ashura Jamaldin, am new here.nilikua nasoma mengi humu as a guest but nimejifunza mengi nimeona bora nijiunge.
Hope to learn more.
Thank u in advance.
habari zenu,Mi ni binti wa miaka 28,natafuta mchumba ambae Mungu akijalia atakua mume,awe na umri kuanzia 30 na kuendelea,awe mlokole,anayefanyakazi yeyote inayomuingizia kipato.kabila lolote,mi...
Habar jhenu bandugu humu JF! jamani mi ni mugeni kenye nji huu! ila naomba munisamehe kani kiswahili yangu sio muzur sana sana, ila ni matumaain yangu mutanielewa, asante!
Wanajamvi nimeingia kilingeni,mechoka kusoma post za watu afu nashindwa changia.kiufupi mi ni kijana handsome wa kufa mtu,umri wa kati hv yani 26,tajiri flani, well educated,nina masters zangu...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.