I just want to thank the whole team of JF for this oportunity of joining the whole world with this social network. I live in Brasil as a student... and I never knew what was this called Jamii...
Wanajamii, nadhani kila mtu anaendelea vizuri na mihangaiko ya kuliletea taifa letu maendeleo.
Nimekuwa nikifuatilia hii forum kwa muda mrefu sana, na kwa kweli nimenufaika sana na michango toka...
Hi
I am Md Aslam Ali from Bangladesh.I am a freelance worker.Working varius freelance marketplaqce.Here i am to share & gather knowledge from forum member.
Thanks
Wapendwa wana JF mimi kbhoke napenda kuwasalimia na kuwaelezeni kwamba nathamini sana mchango wenu wa mawazo ndio maana siku zote lazima nichungulie hapa. Mbarikiwe.
Hello! I have been here once in a while i just realized now that I didn't "knock". pardon my manners.LOL...
looking forward to sharing and learning more.cheers!!!:A S shade:
hi!
wakubwa nami nimeungana nanyi katika kuhabarishana, kuelimishana na kurekebishana kwa kutumia mtandao huu wa ukweli. Facebook a.k.a UDAKU kumeniboa nimeamua kuja huku kwenye akili.
Wasalam
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.