Hodi wanajamii.Ninaomba mnipokee kwa mikono miwili kwani ndio kwanza ninabisha hodi.Ni matumaini yangu kuwa mtanisaidia.Karibuni wilaya mpya ya Nyasa.Mwenzenu ninatamani saana nivae gwanda.
Hi to all my frnds, am very happy to be here and share ideas with you my friends. in short i would like to introduce my self here. I am very interesting in sharing ideas and anything I know that...
Bwana Yesu asifiwe...........
Asalaam aleyqum............
Sisi sote ni watanzani, kila mmoja ana kabila lake, na Dini yake, hivyo tusiwekeane mipaka ili hali waote tunaishindani ya nchi...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.