Utambulisho (Member Intro Forum)

Say hello and introduce thyself to the other JF members...
At last not least am here as a registered user so i am looking forward to work with you all in every way possible.. keep it up people.
0 Reactions
7 Replies
970 Views
hasla in the building, HOJA NZITO mithili ya NONDO, pa1 waungwana!
0 Reactions
5 Replies
695 Views
Nipo mda ila naomba muweze kutambua uwepo wangu
0 Reactions
6 Replies
859 Views
Watanzania wenzangu poleni na kaz na hongeren kwa ujenzi wa taifa. leo nawasalim. ni matagwamenji pande za kongwa. kanda ya kati werawera.
0 Reactions
4 Replies
816 Views
hodi humu ndani wana Jf
0 Reactions
4 Replies
4K Views
Hodihodi wenyeji. Naomba mnikubali maana kwa masikio na macho sijambo.Tatizo langu kinywa kizito. Ila inapolazimika KU- PINPOINT kasoro huwa sichelei muhusika.
0 Reactions
3 Replies
543 Views
Wana JF najitambulisha kwenu
0 Reactions
9 Replies
933 Views
just to say hellow my fellow forumers.
0 Reactions
6 Replies
930 Views
mimi mgeni .wakubwa shikamooni. wadogo zangu hamjambo
0 Reactions
4 Replies
1K Views
HI
NI MARA YANGU YA KWANZA KUJIUNGA JF NAOMBA WADAU MNIPOKEE:pray:
0 Reactions
13 Replies
1K Views
Napenda kuja kuchambua siasa za ukweli na kupata maoni yenu yaliyo na dhati ya moyo. Muda mwingi nimesoma makala mbali mbali, nikagundua kuna ushabiki wa kisiasa Tanzania. Je kwa nini tusijadili...
0 Reactions
4 Replies
807 Views
jaman pamoja sna jf sina uzoefu na hii blog ila ep2po pamaja sana kuelimishana
0 Reactions
6 Replies
1K Views
Hodii :(:banghead::thumbdown::thumbup::thumbup:
0 Reactions
7 Replies
1K Views
habari zenu wanajamii jf naomba mnikaribishe please!!!!!!!!!!
0 Reactions
4 Replies
743 Views
Napenda kutumia fursa hii kuwasalimu wana jamii wote na kuwapongeza kwa kazi nzuri mnayofanya kwa kweli ni mchango mkubwa ktk kuendeleza taifa letu. Kwa mda mrefu nilikua nikifuatilia jf kama...
0 Reactions
7 Replies
1K Views
.
0 Reactions
6 Replies
1K Views
Hodi jamvini'
0 Reactions
3 Replies
692 Views
habari zenu wenyeji, mimi mgeni katika Jamii forum, naomba kupokelewa kama kuna maelekezo nipewe. Asanteni
0 Reactions
8 Replies
1K Views
WanaJF: Naomba mnipokee na msimamo wangu ni kusimamia haki, kwani bila haki (justice) utulivu utatoweka.
0 Reactions
6 Replies
885 Views
hi to all
0 Reactions
6 Replies
887 Views
Back
Top Bottom