Utambulisho (Member Intro Forum)

Say hello and introduce thyself to the other JF members...
LONG TIME sana nilipokuwa membe wa mtandao huu,baada ya kupotezwa na majukumu kibao hatimaye i'm back again kusongesha gurudumu
0 Reactions
5 Replies
3K Views
Mimi ni mpya humu,naomba mnipokee,love you all jf members!
0 Reactions
11 Replies
1K Views
Jaman siku zote nltaman kuwa memba wa humu ndan leo ni shangweee!humu ndan kutamu kwel,hakuna mawazo mawazo humu!!nahtaj ushirikiano wenu
0 Reactions
4 Replies
910 Views
Jamani mi mgeni nipokeeni. Na sijui kama nimepatia jukwaa kama nimepotea jukwaa mnisamehe wakuu si unajua ugeni jamani..!!
0 Reactions
6 Replies
861 Views
Jamani mimi mgeni humu naombeni ukaribisho wenu
0 Reactions
5 Replies
1K Views
Jamani nami nimejiunga na watu wa fikra pana naombeni ushirikiano wenu wa dhati! asante NAWASILISHA
1 Reactions
7 Replies
1K Views
any body can say welcome to me!?
0 Reactions
4 Replies
762 Views
Nipokeeni wana jf,wale wa Manyara mpooooooo?
0 Reactions
2 Replies
784 Views
Mie ndo nimeingia rasmi leo ndani ya great thinkers, nilikuwa msomaji mzuri nawashukuru sana members wa humu nimejifunza mambo mengi sana mazuri humundani yani hii ni shule tosha ya kimaisha...
0 Reactions
4 Replies
928 Views
Mambo vipi?
0 Reactions
6 Replies
961 Views
Natumia jina linaloonekana juu hapo Karl Marx na naomba wanajamvi mnipokeeee!!! nmekuwa nikifuatilia jamvi hili kwa mda sana nikaamua sasa nami kujiunga ili niweze kushiriki. Asanteniiii
0 Reactions
6 Replies
1K Views
helllooooooooooooooooooooooooooo........!!!!!!!!!!!!!!! am new member in this site so i need your cooparation
0 Reactions
12 Replies
1K Views
Jamani mi ni mgeni humu ndani, kukaribishana IMO?
0 Reactions
105 Replies
7K Views
Habari Nataka kubadili user name je, inawekana kama inawezekana nifanyeje?
0 Reactions
3 Replies
2K Views
Habari za humu Wana Jf mi ni mgeni, hata hivo nafurahi na mi kuwa member wa The great Thinker, Naombeni ushirikiano wenu wapendwa........ ASANTENI
0 Reactions
7 Replies
1K Views
jaman mpo powa! mi mgen humu ndan nahitaji ushirikiano
0 Reactions
4 Replies
696 Views
Naomba mnipokee wana Jf. Nimekuwa nachungulia tuu humu jamvini kwa muda mreefu nimejifunza mengi nikaona niwe nanyi kwa karibu....
0 Reactions
6 Replies
817 Views
jaman nipokeen kwa mkono mitatu
0 Reactions
2 Replies
925 Views
Nimepapenda humu naomben mnikaribishe na tupeane ushirikiano wa kutosha pia mm ni mpambaji
1 Reactions
5 Replies
756 Views
Waswahili walisema raha ya ngoma wiingie ucheze,nilipo kuwa nje ya uwanja nilikuwa naona shida sana pale ambapo mawazo yangu machache hayawezi kuchangamana na mengine. Hivyo wanajf naomba mnipokee...
0 Reactions
5 Replies
820 Views
Back
Top Bottom