Utambulisho (Member Intro Forum)

Say hello and introduce thyself to the other JF members...
Wadau habari zenu za leo? Baada ya kuwa mtazamaji kwa muda mrefu tu(nilikuwa guest user) tangu nione hii kitu ofisini kwa jamaa yangu basi leo nimeona nijiunge rasmi ili niweze kuchangia na pia...
0 Reactions
3 Replies
922 Views
nimekuwa nikishiriki jamiiforum km mgeni kwa muda mrefu sana. Kuna mengi mazuri km uhuru wa kuongea, kupashana habari, kujifunza na kuwafunza wengine, kuona misimamo na dhamira za watu mbalimbali...
0 Reactions
12 Replies
1K Views
Kuna baadhi ya makundi nikiandika najibiwa nilichoandika kitakuwa "trashed" nikaribisheni basi
0 Reactions
7 Replies
1K Views
jaman nimesumbuliwa na upweke nabisha hodii nikaribisheni
0 Reactions
6 Replies
841 Views
Ninawasisi SISI wenyewe Watz kuwa kikwazo katika EAC ambayo inakuja kwa kasi
0 Reactions
4 Replies
1K Views
habari zenu mi mgeni huku nipokeeni kwa mikono miwili jamani
0 Reactions
10 Replies
1K Views
Naitwa Ras junior nipo. Arusha nafanya biashara ya kuuza simu. Na pia ni artist. Ukitaka tufanye Biashara. Au issue za sanaa namba hyo hapo 0765838708 Sent from my BlackBerry 9790 using JamiiForums
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Naombeni mnipokee wana jf.
0 Reactions
6 Replies
907 Views
Napenda jinsi mambo yalivyo humu ndani ukitaka kiuchumi,kisiasa,elimu na n.k yanapatikana huku :A S-frusty2::A S-frusty2::A S-frusty2:dah!Ahsanteni
0 Reactions
7 Replies
877 Views
Nikalibisheni wana jamiiforum.Hata mbuyu ulianza kama mchicha mwishoe huooooooooooo!
0 Reactions
5 Replies
953 Views
jamani nabisha hodi mimi ni mjeni kabisa hapa ila ni mtanganyika halisi na naililia nchi yangu iliyokuwa na baraka na jina lililotukuka,umri wangu ni chini ya miaka ya muungano lakini hainizuii...
0 Reactions
7 Replies
1K Views
jamani wakuu mi ni mgeni........
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Sinajipya
0 Reactions
5 Replies
847 Views
Loh nlikuwa sjui kuwa yakupasa upige hodi ndo ukaribishwe... Forgive my manners Lakini naomba mnipokee kwan nami napenda sanaaa kuwa memba wa JF.....
0 Reactions
7 Replies
813 Views
Mnipokee! Mwenzenu nimekuja juzi. Nishaanza kuchangia. Jf naikubali saaana.
0 Reactions
9 Replies
2K Views
nimevutiwa sana mada zenu, maoni yenu,michango yenu,n.k sasa namimi nimo nanyi, tupo pamoja.
0 Reactions
6 Replies
850 Views
Jamani au ndo mnakaribishana kisura maana mi nilibisha hodi hata mtu mmoja kusema karibu hakuna duuuuuuuu!
0 Reactions
6 Replies
970 Views
Cyber war ambayo inazidi kushika kasi sasa inafuruliza katikati ya jamii inayo pigana kujikwamua kiuchumi je mabanki ;nyanja nyeti za kitaifa zitabaki salama /usalama wa ndani selikali...
0 Reactions
4 Replies
907 Views
Mgeni naingia jamani,naomba ukaribisho.
0 Reactions
7 Replies
2K Views
Hodi Hodi Wanaja JF
0 Reactions
6 Replies
894 Views
Back
Top Bottom