Jamani kama inavyoonekana kwa somo najitambu...., kwanza naomba mpokee salamu zangu "Habari kwa mabwana na mabibi", pili nijitambulisha kwa majina ya utumizi kwa NGEDU M.A. Naomba ushirikiano...
Habari zenu wapendwa,mm ni mzma wa afya,naomba mnikarbishe jmn mm ni mgeni kwenye jukwaa hili,nilikua napitaga tu sasa nimeamua kuweka makaz,Asanten !!!
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.