Jamani mko poa nimekuwa msomaji tu kwa mudaa sasa since 2015 imefikia kipindi natamani kuchangia baadhi ya mada nimeingia lasmi nikaribisheni jamani.
La madame
Astelia.
Salaam,
wakuu nimejikuta tu tayari nimejisajili humu yani kama chafya tu. Mnipe ushirikiano Mengi mtajifunza kutoka kwangu Mniheshimu nami nitawaheshimu. Ahsante
Hi..!! to everyone I'm a newcomer and I ask for the company. I believe this area is unique to meet unique people for the exchange of ideas that's why I decided to join. I LOVE YOU ALL WISH YOU...
I salute you all kwa mada na michango murua niliyokua nikizisoma nikiwa nje ya JF, now that nimeingia mjengoni i hope to benefit a lot. God bless you all.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.