• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

News & Current Events

Discussion on current news and event on what is happening in Tanzania. Discuss in ENGLISH ONLY
Replies
0
Views
1K
Dingswayo
Dingswayo
Replies
5
Views
3K
jaffari odhiambo
J
Replies
0
Views
1K
Don Draper
D
Replies
0
Views
1K
n00b
Replies
0
Views
771
n00b
Replies
5
Views
3K
imani joseph
I
Replies
0
Views
2K
madboy
M
Replies
0
Views
967
madboy
M

Forum statistics

Threads 1,402,902
Members 531,005
Posts 34,409,055
Top