Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Wakuu inakuaje apo Back to the topic,mida hii ya mchana Niko zangu ofisin,nimetulia baada ya ubize wa asubuh kupanga panga vitu .ikabidi nitulie sasa ..nikaingia zangu fb huko ,ghafla bin vuu...
7 Reactions
140 Replies
5K Views
Wanaume mnashida sana. Mtu anagomba usipo pata mimba. Eh ukipata mimba anadai umekaaje kizembe ukapata mimba nawakati sijajipanga kuitwa baba ulivyokuwa unakula kisela ulitaka apate nini...
6 Reactions
13 Replies
699 Views
eti wakuu tukisema bila fitina wala unafiki nani hasa kati ya waifu wako unampa siri zako nzitonzito za ndani kabisa?
2 Reactions
5 Replies
316 Views
Naomba nijielekeze kwenye mada husika. Tukatae tukubali, Kuna wanawake wanasura ngumu sana. Humu JF na vijiweni tumezoea kusema wana sura za baba au wajomba zao. Kundi hili la wanawake hawana...
3 Reactions
78 Replies
6K Views
Ndugu zangu wababa na wavulana wenzangu, Nimekaa nikafikiri, nikasema ngoja niwape ukweli bila chenga – KUOA ni raha, ni utamu, ni burudani ya moyo na mwili, ila kwa wale walio tayari na...
15 Reactions
99 Replies
4K Views
Nimekuwa na huyu binti kwenye mahusiano takribani miezi sita siku zote amejionyesha kwangu ni mtu makini anayeheshimu misingi ya dini yake. Mwezi mmoja nyuma nilitembelea maeneo anayoishi huyu...
4 Reactions
108 Replies
7K Views
Nimemfumania MKE wangu na mwanaume mwingine, nimemsamehe lakini hataki kurudi! Mimi ni kijana wa miaka 40, nimeoa na ndoa yangu ina miaka 15 sasa. Wakati nakutana na huyu mke wangu, wote tulikuwa...
23 Reactions
159 Replies
12K Views
Miongoni mwa sababu hufanya watu wengi kuteseka ni kutaka kumbadilisha tabia mtu mwengine . Ukweli mchungu ni kwamba kuna watu ambao tangu kuzaliwa kwao mpaka uzeeni huwa wapo maalumu hapa duniani...
3 Reactions
14 Replies
900 Views
Ndugu zangu kila nikiangali mbona sioni faida yeyote ya kuoa wal hasaa heyote ya kutokuoa. Watu wa umri wangu waliooa na mimi ambae sijaoa hatuna utofauti wowote sana sana naona kama nimewazidi...
25 Reactions
209 Replies
8K Views
Wazazi wakiafrika ni kama mmezubaa sana, mfumo wa uchumi ni zaidi ya kumsomesha mtoto na angojee ajira!. Kuna jitihada fulani lazima zifanyike pia ndani ya familia kuhusu watoto wako na maswala...
7 Reactions
18 Replies
1K Views
Salamu wakuu!! Naamini siku imekwenda vyema. Nawakaribisha sana kwenye interview yetu ya leo, kwa siku kadhaa sijaja hewani, leo tunakuja na mada kama ilivyo hapo juu. Tutajadili kwa kina...
8 Reactions
434 Replies
32K Views
HAPPY FATHER'S DAY TO YOU ALL FATHERS IN THIS WORLD..........
1 Reactions
0 Replies
287 Views
Nilimkuta hana kitu, tukafungua biashara ikafikia Milioni 100, akanifukuza! **** Sasa Hivi Nina Biashara Yangu Ananiheshimu! “Huna akili mjinga wewe mwanamke gani matako yako mgongoni, sijui...
10 Reactions
49 Replies
3K Views
  • Poll Poll
Idadi kubwa ya Waafrika wanaamini kuoa au kuolewa ni kufanikiwa maisha ndiyo maana neno ndoa limekuwa likipigiwa kelele kila kona huku maswali ya kuoa au kuolewa yakizidi kusumbua akili za watu...
3 Reactions
22 Replies
2K Views
No reforms no election. Wakuu kama mada inavojieleza, kuna mwanamke nimekua nikimfukuzia kwa mda kidogo sasa leo katika maongezi mara ghafla akaniambh nina sura ya upole. hii kauli niliipokea...
5 Reactions
12 Replies
812 Views
Hapa kwenye uzi tunapozungumzia mwanaume tunazungumzia makundi yote 3, walio kwenye ndoa, ambao bado hawajaoa na vijana wanaojitafuta. Walio kwenye ndoa wengi wanakuwa na mpango wa kando yaani...
42 Reactions
142 Replies
6K Views
Nani angemsikia ? Tulikuwa kijiweni, akafika kaka Uledii Asema changamkeni, akatupa mredii Ana kitu mkononi, twendeni kwa zawadii Nani angemsikia, mapenzi yamemuua Akaagiza mabapa, vijana...
0 Reactions
0 Replies
199 Views
Wakuu, Siasa hurudisha nyuma maendeleo, siasa hufisha,siasa hufarakanisha,kwa upande wangu sasa nimesalimu amri,stashabikia tena siasa,kwa sasa ni michezo ya simba na yanga,mbususu na udaku...
1 Reactions
8 Replies
442 Views
Hapa karibuni nilileta thread inayosema " Hivi wanaume wenzangu mlifanyaje" ukweli niliokuja kuujua ni kwamba kumbe yule mwanamke niliyetaka kumfanya mchepuko anafahamiana na mke wangu. Na...
1 Reactions
9 Replies
775 Views
Habari zenu wanawake na warembo wa jamiiforums? Swali kwenu " Kwanini hampendi kuwa kwenye mahusiano na wanaume wafupi"? Je, shida yao kuu ni nini? nipo kwenye utafiti fulani, naombeni maoni yenu.
7 Reactions
73 Replies
2K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…