JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
Najua wengi mlikuwa bado hamjazaliwa lakini hebu angalieni wazee tulivyokuwa tunapiga mashairi. Shairi hili nalidediketi kwa vidume vya JF vinaoongoza kwa kupigwa vibuti na mabinti wa JF...
4 Reactions
373 Replies
86K Views
Karibu Jukwaani la kutoa kero yako,dukuduku na hata Povu ikibidi kuhusu member yeyote,hata mods ikibidi na hata kama kuna member amekukwaza pia unaweza kumfungukia hapa .:p Naanza...Kero yangu ni...
0 Reactions
36 Replies
2K Views
Pale Mzee wako alikuwa anafundisha Maarifa ya jamii shule ya msingi
1 Reactions
18 Replies
2K Views
___________________________________ JITIBU NYUMBANI KWAKO KIUNGULIA [emoji116][emoji116] Aliyepatwa na kiungulia ale nyanya 1 asubuhi na jioni1 kitaondoka In shaa Allah KUZUIA KUHARISHA...
5 Reactions
25 Replies
3K Views
Kuna huyu mwanachama mwenzetu anaitwa Mkwepu Jr huwa sijawahi kumuelewa, yeye yupo kila sehemu na anagonga LIKE TU bila kuchangia mada yoyote ile. Halafu huwa anagonga LIKE muda ambao wengine...
26 Reactions
333 Replies
14K Views
Weka uongo mwingine hapa....Tuondoe mawazo ya mlipuko wa huu ugonjwa Sent using Jamii Forums mobile app
2 Reactions
34 Replies
3K Views
5 Reactions
11 Replies
2K Views
Hello every body, Moja kwa moja kwenye mada,kila mtu amekuwa akipumzishe mwili na akili kwa jambo ambalo ataona linampa furaha na kumsahaulisha machungu yote katika kutafuta riziki. Kwa upande...
2 Reactions
39 Replies
4K Views
Wanajukwaa nimechanganyikiwa. Ndege yangu aina ya Dash 8 imepotea katika mazingira ya kutatanisha, niliipaki Airport ya Uwanja wa ndege. Mwenye taarifa anipm tafadhali.
2 Reactions
42 Replies
8K Views
Hivi kwanini watu wanapoibiwa au kupoteza kitu huwa wanafanya mambo ya ajabu... 1.Kuna jamaa aliibiwa bicycle sokoni yaan aliitafuta hadi mfukoni duh.... 2.huyu yeye alipoteza funguo za...
0 Reactions
5 Replies
1K Views
Hivi jamani kwenye mchezo Wa karata kuna kadi moja inaitwa mavi,hivi ile ndo jina lake au sisi tu,MTU anaejua aniambie,utasikia wachezaji wanasema toa mavi nilambe,au lamba mavi,je haina jina...
2 Reactions
23 Replies
5K Views
Wadau nina wazo la kwenda kuanzisha maisha huko Katesh mkoa wa Manyara naombeni kujua. Mandhari ya huko Hali ya hewa Biashara gani inaenda sana Nini cha kuzingatia kama mgeni Nitangulize...
0 Reactions
1 Replies
2K Views
Kuna Jamaa namdai lakini kila siku anapost picha akiwa anacheka hizi si dharau za wazi? Sent using Jamii Forums mobile app
3 Reactions
18 Replies
3K Views
Eti kwa mfano Umekwenda Dukani Na elfu Kumi! Kununua Sumu ili Ujiue! Kuna haja ya kusubiri chechi!!! ebu tiririka hapo chini maoni yako!
0 Reactions
8 Replies
1K Views
WHO mlisema mnatoa ushauri wa kitaalamu kuhusu corona. Sisi Rais wetu mwenye PhD ni mtaalamu zaidi na kwa mapenzi aliyonayo kwetu sisi raia wake amepima baadhi ya vitu kama mbuzi na mapapai, na...
2 Reactions
7 Replies
1K Views
1. Covid Shekorona 2. Karantin Chuwa 3. Barakoa Nchimbi 4. Mwantumu Barakoa 5. Sanitaiza Sanga 6. Lockdown Julius 7. Wuhan Joseph 8. Mkaratusi Atufigwegwe 9. Mwarobaini Kibiriti 10. Fusho...
20 Reactions
25 Replies
4K Views
Jamaa kakosea njia
4 Reactions
22 Replies
7K Views
Dada Sky Eclat nimeona umefunga PM yako plz. Nina shida na wewe. Sky Eclat
2 Reactions
9 Replies
1K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…