Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto surgery tayari na anaendelea vizuri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Nov 3, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    MADAKTARI wa Hospitali ya Apollo India, wamefanikiwa kumfanyia operesheni Mbunge wa Kigoma Kaskazini (Chadema), Zitto Kabwe ambaye alipelekwa huko wiki iliyopita kutokana na kusumbuliwa na maradhi ya kipanda uso.

    Kaka wa Mbunge huyo, Salum Mohammed aliliambia gazeti hili jana kuwa operesheni hiyo iliyotumia muda wa saa nne, ilifanyika salama na hali yake inaendelea vizuri. "Walianza kumfanyia operesheni saa 4:00 asubuhi na ilikamilika kwenye saa 8:00 mchana. Kwa sasa (Zitto) anaendelea vizuri.

    Tayari amezinduka, amekunywa juisi na sasa (jana) amepumzika," alisema Mohammed. Alisema operesheni ilifanywa na jopo la madaktari lililoongozwa na Dk Sunil Narayan Dutt ambaye ni mtaalamu wa magonjwa ya kinywa, njia ya kupumua na kichwa na pia ndiye mkuu wa kitengo cha upasuaji katika Hospitali ya Appolo. Mohammed alisema madaktari hao walieleza kwamba aina ya operesheni hiyo huwa haihusishi upasuaji wa fuvu.

    "Walichokifanya ni kuingiza chombo maalumu puani na kwa kutumia kompyuta, waliweza kuona kila kitu na ndipo wakaanza kufanya operesheni kwa kuona kupitia kompyuta," alisema Mohammed.

    Alisema operesheni ilifanyika kikamilifu na Naibu Katibu Mkuu huyo wa Chadema anaendelea vizuri na hakuna tatizo lolote ambalo linamsibu kutokana na upasuaji huo.

    "Hadi sasa anaendelea vizuri na hakuna tatizo lolote ambalo limempata kutokana na upasuaji huo. Mheshimiwa Zitto anaendelea vizuri ingawa anaonekana kuchoka kutokana na shughuli hiyo," alisema Mohammed.

    Zitto alipelekwa India kwa matibabu baada ya Hospitali ya Taifa ya Muhimbili (MNH) iliyokuwa ikimpatia matibabu kupendekeza rufaa hiyo.

    Alipelekwa MNH akitokea katika Hospitali ya Aga Khan ya Dar es Salaam akitibiwa ugonjwa wa malaria.
     
  2. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,455
    Trophy Points: 280
    Mungu amuongoze apone haraka!
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Inshaalah
     
  4. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    So the whole thing took four hours which tells something on how serious an infliction was.

    Altogether thanks God that the process went successfully and the vibrant politico has yet another lifeline to continue his campaign against irresponsible CCM. His contribution to the nation is extremely important especially during this period when everything goes chaotic.

    Hoping will come back to put more pressure on the crook Mkulo until he steps down.
     
  5. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Absolute Mwita, your comment saluted.
     
  6. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Get well soon Zitto!
    Hiyo process inaitwa 'ENDOSCOPY' na inafanywa kwa kutumia kifaa chenye camera iliyounganishwa na computer. Hata hivyo pale wanapopitisha hicho kifaa huacha majeraha na full recovery huchukua muda kidogo.
     
  7. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    safi mwita25 kumbe una akili sana wewe
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,781
    Trophy Points: 280
    Pole sana. Mungu akujalie upone haraka.
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    He was bound to be ok!! Hizo operesheni zinafanywa kila leo na ents' kina prof moshi hapo muhimbili. Basi tu kaupepo ka kwenda india kamempitia
     
  10. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,462
    Likes Received: 9,196
    Trophy Points: 280
    Mungu amsaidie apone haraka.

    Jamani haya ni maradhi yepi "kipanda uso"? Jee ndio hayo tunayoyafaham kama "sinus" au mengine?

    Namuombea dua za kheri, arudi salama aendelee na shughuli zake za kila siku kwa amani na furaha.

    Kumbe ilikuwa si Malaria pekee kama alivyotangaza mwanzo? kweli "binaadam hujafa hujaumbika".

    Nawapa pole wote wa karibu yake wanaomuuguza Mheshimiwa Zitto Mwenyeezi Mungu awape imani ya ziada na awape wepesi mumuhudumie mgonjwa kwa kila hali.
     
  11. b

    babap Member

    #11
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwahyo Mhimbil walitupga changa la macho na vijidudu 150 vya malaria?
     
  12. e

    ejogo JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inaonekana baadhi ya watu hamsomi vizuri habari zinazoandikwa. Mheshimiwa Zito alikuwa na malaria na pia alikuwa akisumbuliwa na kipanda uso kwa muda mrefu ndipo muhimbili walipogundua kuwa kuna mirija kichwani ilikuwa imeziba, ndio maana wakam refer India kwa upasuaji.

    Get well soon Zito!
     
  13. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #13
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mungu ampe nguvu na arudi mapema asije akaishi huko miezi mitano.
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Pamoja mazee kama mkulo na failures
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    malaria iligundulika muhimbili na kuanza matibabu hapo hapo. kipanda uso ni sinus, na hiyo ndo ilikua haina sababu ya kuenda kutibiwa india. japo inapokuja kwenye afya kila mtu ana-panick na kutaka awe mzima ili aendeleze mapambano. toka 80's hizi operesheni zinafanyika hapa tz, hiyo endoscopy ni mbwembwe tu!
     
  16. L

    LAT JF-Expert Member

    #16
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Mwita25

    have a good day
     
  17. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #17
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Zitto aliambiwa na Professor kuwa hawezi kufanyiwa hiyo 'surgery' hapa kwetu. Sasa wewe unaleta hizi taarifa zako ili upotoshe watu tu.
     
  18. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #18
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,462
    Likes Received: 9,196
    Trophy Points: 280
    Ndio maana huwa nasema hawa upinzani sijui nini ni uongo mtupu linapokuja swala la matibabu wakati wenzao wanakwenda kutibiwa nje wao huwa wa kwanza kujidai wanafuja hela hata Malaria tu wanaenda nje, hata mafua tu wanaenda nje, sasa kiko wapi?

    Mbona hizo hizo Malaria na Mafua yamempeleka kutibiwa nje? kwa fedha hizo hizo za walala hoi.
     
  19. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #19
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    I am always having good days. Your wishes will actually make no difference.
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Get well my Comrade!
     
Loading...