Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto aliponda baraza la mawaziri kuhusu CHC

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nkosikazi, Jun 23, 2011.

  1. nkosikazi

    nkosikazi JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 11, 2010
    Messages: 354
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Zitto ameliponda baraza la mawaziri kwa kutaka CHC yaani consolidated holdings kwa kutaka kuongezewa muda wa miaka mitatu badala ya mapendekezo ya kamati yake iliyotaka lipewe unspecified time ili liweze kuangalia interests za nchi na mali zake. Akasema mawaziri wamepitiwa na malobyst ambao wanataka chc libaki kwa muda mfupi ili mafisadi waweze kuua kuila nchi! Ni hotuba kali ambayo imewafanya mawaziri wawili pamoja na Lukuvi waombe mwongozo ili athibitishe kuwa mawaziri wamekula mlungula. Ni hali tete sana bungeni
     
  2. wirunze01

    wirunze01 Member

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ameambiwa asibitishe maneno/ kauli yake ifikapo tar 29,songa mbele zitto kutetea ukweli
     
  3. W

    WildCard JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    CHC inaangalia mali zipi zilizobaki? Majengo karibu yote ya ilyokuwa NBC ya ukweli yaliuzwa.
     
  4. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nimeona aisee, Infact mimi namuunga mkono
     
  5. J Rated

    J Rated JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nilikuwa nasubiri hii thread kwa hamu..bado naendelea kufuatilia hii scene!
     
  6. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mwenyekiti wa kamati ya kudumu ya bunge ya hesabu za mashirika ya umma na mbunge wa Kigoma Kaskazini Mh. Zitto Kabwe (Chadema) amewasha moto bungeni asubuhi hii.

    Zitto ameliponda baraza la mawaziri kuwa wamechakachua ripoti ya kamati yake na hivyo amewataka kuleta ripoti halali ya kamati hiyo. Kwa kweli hali ni tete bungeni. Lukuvi alijaribu kusimama akaambiwa akae chini kwani yeye sio spika. Zitto amedai yeye hafinyangi maneno.

    Ngoja tuone. Yaani ni balaa ndani ya ukumbi wa bunge.
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Nilijua kajamba
     
  8. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sasa kapanda mbunge wa mwibara (ccm) ambaye alikuwa kwenye kamati ya Zitto, naye anaua. Hali ni tete mjengoni sa hizi. Mwaka huu kweli tunashuhudia bunge.
     
  9. D

    DURACEF JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hakika cdm wataua mwaka huu,aibu tupu keep it up
     
  10. nkosikazi

    nkosikazi JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 11, 2010
    Messages: 354
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mbubge wa Mwibara

    Mh Lugala ameichana chana serikali ya chama chake kwa kutaka kuiibia nchi kwa kuiingiza CHC kwenda TR na kuifanya isiwajibike wakati TR hawajui hata mashirika mangapi yako chini yake na wala hawana cerificte zake. Moto umewaka sana na sasa Hamad Rashid wa CUF anaendelea kurusha madongo kwa serikali.

    Baraza la mawaziri limeumbuka na Mkullo anaabgalia chini na koti linampwaya kwa aibu!
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Taarifa yako nzuri, lakini elewa kuwa vifupisho hivyo havieleweki na kila mtu na wala si standard!...right?
     
  12. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwenye busara Hamad Rashid (CUF) anazungumza kusihi muda wa CHC uwe zaidi. Mbunge wa CCM kamtangulia na kinamna kumuunga mkono Zitto. Inaeelekea kweli suala hili linaguza maslahi ya nchi. Bravo wabunge. huyu Lukuvi elimu ndogo. Yeye anafikiri lobbying ni tusi. Watu wanasomea kuwa Lobbyists hadi PhD level.
     
  13. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Safi sana. Naomba Mungu awabariki wakombozi wote. "Ee Mungu iongoze nchi yetu!"
     
  14. c

    chetuntu R I P

    #14
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbunge wa mwibara (ccm) kanyea ugali , hana chenga wala nini. Kaongea ukweli mtupu. Shame to magamba kimyaaa. Mkulo koti linambana sasa. Maslahi za taifa kwanza.
     
  15. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #15
    Jun 23, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wapi Ghost Rider atupe habari kamili za Bunge
     
  16. W

    WildCard JF-Expert Member

    #16
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wakimaliza ya CHC waje ya RAHCO na DAWASA.
     
  17. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #17
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    iasee magamba ni kama nzi, wao kufia kwenye kidonda ni wajibu.
    .
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    hahaaaaa magamba watakula nn?
     
  19. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #19
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli mimi sipendi waziri asiye na uzalendo. Nchi hii sasa iko katika nano colonialisation. Yaani wabunge na mawaziri wa CCM hawabehave kama watanzania. Ngoja 2015.
     
  20. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #20
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    Zitto umetumia taaluma yako ya Uchumi vizuri,

    Nimeshangaa sana Msajili wa hazina hana Records Muhimu za mashirika anayoyasimamia?

    Finance minister nae ame-behave very unprofessionally leo,hii ilikua aibu!
     
Loading...