Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto ajutia kuingia kwenye siasa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Remmy, Jan 4, 2010.

  1. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Haya jamani wana Jf, jana na leo katika shirika la habari TBC1 kipindi cha jambo Tanzania Zito amekiri kuwa siasa halikuwa chaguo lake la kwanza, kwa maana hii mi natasfiri kwamba ni mamluki wa siasa, na anasema kuwa siasa hailipi anatamani kutoka lakini anashindwa.

    Na amekiri kuwa ni kweli ameandika barua ya kujiuzulu ila tatizo ni kuwasilisha barua. Mambo mengi ameongea, ambayo amenishangaza lakini tutamchambua siku nyingine.

    Kwa maana hii basi, wanasiasa wengi ni mamluki na ndo maana tunashindwa kufanya siasa.
     
  2. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Dah,kazi kwelikweli,yaani unamuwekea Zitto maneno mdomoni mkuu..lol

    Kimsingi Siasa ni chaguo la pili la wanasiasa walio wengi,ndio maana wengi ama huanzia kwenye taaluma fulani na baadae huishia kwenye siasa,kwa mfano;

    -Dk W.P. Slaa kabla ya kujiunga CHADEMA alikuwa ni padri wa kanisa Katoliki na Katibu mkuu wa T.E.C

    -Prof.Ibrahim H. Lipumba kabla ya kujiunga C.U.F alikuwa ni mhadhiri na(kama sikosei) mshauri wa Rais wa masuala ya uchumi

    -Freeman A. Mbowe yeye alikuwa mfanya biashara(na bado ni mfanya biashara mahiri tu)

    Mifano ni mingi tu(hata viongozi wengi wa serikali iliyopo madarakani wengi wao ama walikuwa ni watumishi watendaji serikalini ama wafanya biashara)

    So si vizuri na si sahihi kumuita Zitto ni mamluki wa kisiasa kwa vile tu amesema Siasa lilikuwa ni chaguo lake la pili
     
  3. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2010
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hata bado sijakuelewa vizuri unachotaka kumaanisha!
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ni mtizamo tu!
    i mean ni HOJA YAKO BINAFSI

    very IMMATERIAL anyways!
    so sorry
     
  5. M

    MIGNON JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2010
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 1,881
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Nimemuona zito akihojiwa TBC 1 leo asubuhi na kwa kweli sasa naamini yaliyotangulia kuelezwa,si mkweli!!

    Anadai siasa sio chaguo lake la kwanza lakini anataka uenyekiti wa chama, for what?

    Anapinga maamuzi ya vikao halali vya vyama hadharani wakati yeye ni kiongozi,anapotumia maneno "sikubaliani na maamuzi".

    Zito ameshakuwa big headed and I believe he is going heading for a fall.

    Wananchi hasa wapenda mabadiliko wanasononeka sana na kauli za Zito na masononeko yao ndio itakuwa laana kwa Zito
     
  6. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Duh!! Binafsi, nimechoshwa na mijadala inayomhusu zitto humu jamvini
     
  7. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    shapu huelewi nini? namaanisha kuwa anatamani kuacha siasa au tuseme imemshinda.
     
  8. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,836
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Ilishasemwa humu kuwa kaahidiwa something CCM. Sasa anatafuta tu namna ya kutoka sema kutoka upinnzani siyo rahisi. Chadema kama wajanja wamkaukie uone atakavyotapatapa kwa vile anajuwa Chadema wakimfukuza haitamharibia chart yake ila akijitoa mwenyewe umaarufu wake (kama bado upo) utakwisha.
     
  9. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ndio Geoff huu ni mtazamo wangu, lakini kwa mtu kama zito siasa ya miaka 4 leo kusema anatamani kutoka, dont you see the issue here? alikuja kujaribu? au he fears to loose election?
     
  10. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2010
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    This is not a breaking news,it has been said by himself in public since year 2007 that his first choice is to become a lecturer.
     
  11. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Not a lecturer,but to become a teacher....probably a primary school teacher...
     
  12. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,561
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145

    Remmy,
    wewe umeanzia katikati habari za zitto ndio maana unamwita mamluki lakini zitto sio mamluki. Halafu inaonekana wewe ni mtu wa kuhukumu haraka, tafadhali take time before you make a judgement
     
  13. Facts1

    Facts1 JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2010
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 308
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeye mwenyewe Zitto alituambia aliingia Chadema akiwa na miaka 16 hawezi kutoka Chadema kwa sababu familia yote ni Chadema hii ni sababu ya kitoto kabisa ina maana yeye angetoka ila anaona aibu tu? kweli huyu si mwanasiasa nimeanza kuamini ni Celebrity wa saisa anapoona watu wana mfuatafuata ndiyo furaha yake is not a real fighter.

    Kama siasa si chaguo la kwanza ina maana chaguo la kwanza alichagua akiwa na umri gani, we should be very careful with this guy. Sasa alikuwa anagombea uenyekiti wa nini kama si kuvuruga wenzake. Mimi nilikuwa muumini mkubwa tu wa Zitto basi aondoke salama. Kama msemaji mmoja alivyosema hapo juu Chadema wakauke kama hawamuoni wasije wakalogwa kumfukuza ajiondoe mwenyewe ila waanze pole pole kutomshirikisha kwenye mambo nyeti ya chama.

    Najua Chadema bado wanamhitaji lakini huwezi kumlazimisha ng'ombe kunywa maji.
     
  14. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #14
    Jan 4, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    haya kadri siku zinavyokwenda ndio rangi halisi za Zito Kabwe zinazidi kujionyesha, haya Zito acha aibu fika Kinondoni leta barua ujiuzulu maana umeisha pata mkate wako huna sababu ya kubakia kwenye siasa.
     
  15. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2010
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Zitto kasisitiza tena kuwa uchaguzi mkuu ujao yeye ataiunga mkono NCCR huko Kigoma kusini ambako mgombea atakuwa rafiki yake Kafulila. Najaribu kufikiria uwanja wa kampeni utakavyokuwa pale kamanda wa anga atakapotua kumfanyia kampeni mgombea wa CHADEMA (Most likely, Hassanali ambaye ni mmoja wa wadhamini wa chama) huku Zitto na Mbatia wakiwaponda kwa kumnadi Kafulila. Patakuwa patamu!
     
  16. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #16
    Jan 4, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Sielewi fikra na mtizamo wake juu ya Ustawi wa CHADEMA HASA UKIZINGATIA yeye ni Naibu Katibu Mkuu wa CHADEMA.

    Natilia shaka hatima yake kisiasa, kweli CHADEMA Imemkaribisha kuleta barua ya kujiuzulu ili ajiunge na chama anachodhani kinaweza kutimiza malengo yake ya kuiona Tanzania yenye neema tele kwa manufaa ya kizazi hiki na kijacho.
     
  17. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #17
    Jan 4, 2010
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    HAYA NI MOJA YA KAJIBU MAZURI kwa mwaka huu, alafu huyu mleta hoja anaongea then ETI ANASEMA TUTAMJADIRI SIKU NYINGINE. Mungu wangu, kama hukujiandaa si ungeiweka kapuni hiyo POSTING YAKO???
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Jan 4, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Yaani kwa kweli Zitto ameni-diappoint sana! Kwa kijana kuwa QUITTER! naomba msaada wa kiswahili chake hapo! Kama kijana, you are never defeated untill you give up! Halahala asije tu akaingia CCM, hapo ndo heshima yooote itaisha!
     
  19. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #19
    Jan 4, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,836
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Si pia alisema ana ndoto za kuja kuwa mkuu wa nchi. Sasa kama ubunge wa miaka mitano unamtoa jasho itakuwaje urais wa miika kumi??? Anatafuta njia ya kukimbilia CCM huyu!!!
     
  20. bht

    bht JF-Expert Member

    #20
    Jan 4, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    anatamani kuacha?? sasa nini kinamshikilia si aache kama anaona its time for him to quit!!
     
Loading...