Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanayoendelea chinichini ndani ya CCM...

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ex Spy, Aug 11, 2010.

  1. Ex Spy

    Ex Spy Senior Member

    #1
    Aug 11, 2010
    Joined: Jan 15, 2007
    Messages: 124
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Kwa ufupi:

    1. Mzee Malecela amehakikishiwa nafasi na Lusinde katupwa nje vibaya sana na kudaiwa kuwa alidanganya suala la Elimu yake, Lusinde kakasirika sana kwa hali hii na huenda akachukua hatua ambayo haikutarajiwa ndani ya CCM, si tetesi hizi!
    2. Katibu Mkuu wa CCM, Yusufu Makamba amewapigia simu mkoa wa Manyara akitaka kura za maoni huko Simanjiro ambako alishinda Ole Sendeka zirudiwe (nia ni kumng'oa Sendeka) lakini wao wakamwuliza mbona hakukuwa na malalamiko hata chembe wala kasoro yoyote? Wana CCM kule Simanjiro wanashangaa kule Bumbuli ambako Januari aligombea hawajarudia japo kulikuwa na malalamiko kadha wa kadha lakini wao wanalazimishwa kurudia, wanaonekana kukasirishwa na maamuzi ya kulazimishwa.
    Kuna mengine nayaleta, nipe muda tu
     
  2. Msaranga

    Msaranga JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2010
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 950
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mwisho wa ccm umefika yatawapata yaliowapata kanu ya kenya
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    March on soldier.....huyu Makamba huyu...am glad he is not in the government now...abaki hukohuko CCM
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hilo la Makamba ni la aibu zaidi.
    Lol!
    Hilo la Lusinde kuchukua hatua hebu tusikilizie atachukua hatua gani.
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mzee Malecela wanaMtera hawamtaki, wakirudisha jina lake watafanya walichokifanya na mzee atazidi kuaibika!
     
  6. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Hivi Mzee Malecela anataka kungangania hilo jimbo hadi lini awe na busara awaachie wengine ama aliambiwa hilo jimbo ni lake milele (Mbunge wa Maisha Mtera).
     
  7. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanapanga kuiba kura sehemu nyingi. Inabidi kuwa na utaratibu wa kufundisha wananchi jinsi wanavyoweza kuibiwa kura na namna ya kulinda kura zao. Sidhani kama elimu kwa wapiga kura inatosha kwa sasa. Mwaka huu kuna dalili ya liwalo na liwe
     
  8. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #8
    Aug 11, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    I saw this coming...! Malecela hawezi kuachwa nyuma
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kama hatakiwi kukosekana Bungeni basi atakaye kuwa rais ampe Jimbo la Ikulu! Mbunge wa kuteuliwa kama alivyo Ma-Kamba na Ki- Ngunge
     
  10. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mungu ibariki Tanzania na watu wake. Hatimaye upinzani wanajihakikishia majimbo zaidi. Lusinde amekaa upande usio wake. Its time he cross line to where he belongs. Hope you will come back home now. Heshima, Umoja na Amani hizi ni ngao zetu....................!!!
     
  11. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Ukiona hivyo ujue uchaguzi huu hautakua na haki hata kidogo. Wanampango wa kuiba kura sana wanafkiri watakaochagua wao ccm basi ndio wabunge moja kwa moja. CHADEMA tafadhali lioneni hili na mlipangia mikakati madhubuti kabisa.

    Hawa CCM nafikiri hawajui sisi wananchi tumewachoka kiasi gani!
     
  12. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    March on Universal Soldier -

    By Hook or By Crook: TingaTinga was to bounce back!

    Tatizo ninaloliona ni kuwa huyu Mzee JK amemchoka na ndiyo maana wanalazimisha arudi kwenye uchaguzi na atakiona cha moto kwenye vile visanduku
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Aug 11, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Inabidi sasa wapinzani wazichange karata zao vizuri ili wajihakikishie majimbo mengi zaidi.
    CCM sasa inajichimbia kaburi lake!
     
  14. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwani CCM hawakujua kuwa UKIONA MWEZAKO ANAYOLEWA? Mwisho wa utawala wao umefika ni mwanzo wa utawala wetu sasa.
     
  15. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hivi malechela hakubaliani na ukweli kuwa amezeeka au ni anaogopa kufa?
    Hivi kiumri malechela ana tofauti gani na hawa wazee? - ndejembi, Job Lusinde, Mzee Cleopa Msuya, Warioba, kisumo?
     
  16. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Is there no one in ccm who can see beyond his nose?
    hakuna aliyeona kuwa wakichagua wawakilishi kwa kura ya maoni kupitia wanachama mambo kama haya yatatokea?
    They could have better done it in their old ways!!
    vita vya panzi furaha kwa kunguru!
     
  17. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #17
    Aug 11, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi nazani kipo cha CCM kinakaribia...Unajua hata mgonjwa akikaribia kufa huwa anaongea sana '' MARA AONGEE VIZURI MARA ACHANGANYIKIWE'' Hapa ni kiasi cha wapinzani kuchanga karata vizuri

    CHADEMA Muwe makini maana kuna Mamluki watakimbilia kwenu muwapime kabla ya kuwapokea... lazima wawe na utashi kama wa Dr Slaa aliponyimwa kura za maoni na CCM akaamua kuja CHADEMA na mpaka leo tunaona utendaji wake.....
    MaaNa wasiwasi wangu kuna watu walikuwa wanaichukia sana chadema lakini wakitemwa wanaweza kutaka kuingia CHADEMA!
     
  18. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #18
    Aug 11, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    "Hivi kiumri nani mkubwa kati ya hawa mzee ndejembi, Job Lusinde, Mzee Cleopa Msuya, Warioba?"

    Malecela na hao walisoma wote MIDOSKUL :becky::lol:
     
  19. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #19
    Aug 11, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    watakuja tu! waende wapi?
     
  20. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #20
    Aug 11, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mkuu hapa kuna swali la kujiuliza ni kwanini Malecela anaahidiwa nafasi, kama ameshindwa kwanini asibaki pembeni, kwani hawezi kutoa mchango akiwa pembeni? Kama ameonekana hakubaliki jimboni kwake (bila kujali sababu) ambako wanamjua vizuri zaidi kuliko sehemu nyingine za Tanzania, atakubalika vipi kwenye sehemu nyingine? Au ndio dhana ya kufa na uongozi. Mbona watu wa calibre yake kana kima Cleopa David Msuya, Joseph Sinde Warioba na Salima Ahmed Salim, wamekaa pembeni kimya? Ina maana wao hawana umuhimu au hawana uwezo?

    This is so sick. Tunamheshimu mzee wetu, lakini uongozi hautakiwa kuwa a tool for apeasement. Watu kama kina Mzee Malecela, Msekwa,Kingunges wanfaa kufuata nyao za kina Warioba na Msuya. Too much.
     
Loading...