Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri Shamsi Vuai Nahodha anaishi New Africa Hotel $280 per day!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BONGOLALA, Jun 6, 2011.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,017
    Likes Received: 1,311
    Trophy Points: 280
    Katika kuonyesha jinsi serikali isivyo na uchungu na pesa zetu,mawaziri saba wanaishi hotelini kwa muda wa miezi 7 sasa kutokana na kukosa nyumba za serikali.
     
  2. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,882
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    SO? :majani7::majani7::majani7::majani7::majani7::majani7::majani7:
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    bongolala?:becky:
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    muunguja anakula bata bara
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,972
    Likes Received: 5,077
    Trophy Points: 280
    nchi inaliwa na wageni, hii ni laana
     
  6. z

    zamlock JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    sasa kwa nini waliuza nyumba zao za serikali hv unajua hii nchi siyo kabisa na muda wote huo walikuwa wanafanya nini kutokujenga nyumba za hao mawaziri upuuzi mtupu alafu tumekuwa ni watu wa kutoa lawama hapa jf tu badala ya kutoka tukaandamana kupinga ujinga huu
     
  7. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,785
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    Vilaza kama hawa wanachukua ajira zetu bila sababu. Inabidi tuweke green card ili waznz wanaokuja huku wawe ni wale wenye akili tu badala ya kulete wajinga wa kiznz huku bara.
     
  8. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2011
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yakhe huyu!
     
  9. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,017
    Likes Received: 1,311
    Trophy Points: 280
    Watu wauliza so?hizo pesa zingenunua vitanda vingapi vya wagonjwa wanaolala sakafuni ktk mahospital ya serikali?au zingetibu watoto wangapi pale ccbrt kama mambo ndiyo hayo sioni sababu ya kuwa na waziri mtalii au mgeni ktk nchi yake atakayeishi hotelini
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,661
    Trophy Points: 280
    Tusivunje muungaano ,acheni watu wale bata .nyie mnataka aishi wapi?sio tatizo lake ni serikali
     
  11. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jumatatu mbaya kabisa nimeianza vibaya kwa kusikia habari hizi za uchungu.
    Jamani nani anapanga hivi vitu si bora apangiwe nyumba .
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Its true nipashe la leo limelonga
     
  13. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,788
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    sosi???
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Na nyumba ya spika itagharimu shilingi milion 953,ametengewa kwenye bajetiiii
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nipashe la leoooo..........
    Na wewe toa sosi ya kuuliza sosi
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Jun 6, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,594
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Watu walipopiga kelele kuhusu uuzwaji wa nyumba za serikali walionekana ni wehu, sasa matokeo tunayaona!
     
  17. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #17
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hivi ni kweli Vuai Nahodha Hana Nyumba ya kuishi au ndo mbwembwe???

    Kama hivo ndo mpango basi mpaka sasa imegharimu USD 58,800 na TSH 88,200,000/-

    Asanteni sana kw kuvutia wawekezaji Tanzania.
     
  18. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #18
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,956
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Wadanganyika. Inauma eeeeh. Inachoma eeeeeeehh.
     
  19. networker

    networker JF-Expert Member

    #19
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    jamani mbona nchini kwetu tuna vionfozi wanao tumia miguu kuwaza amaunt yote hyo si ingenunua kiwanja salasala kari mbili 8mil itayo baki wabomoshe nyumba ya uweki .kwelo si walimbukeni
     
  20. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #20
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    kwani hao mawaziri wote saba ni wageni? Hakika hii inasikitisha,waje niwapangishe kwenye nyumba yangu. au waziri ni kitu gani kiasi kwamba hawezi kaa uswahilini? mbona wametokea huku jamani
     
Loading...