Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake Hawajiamin kwa nin?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Billie, Jul 2, 2012.

  1. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,247
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Utakuta mkeo kawaagiza mashosti na ndugu zake anatafuta binti wa kazi wa ndani wakiletwa zaidi ya mmoja anachagua asiye na mvuto kuliko wengine eti ili asije akamuibia mumewe.Yaan hawa viumbe hawajiamini kabisa hii nimeona kwa dada yangu alipoletewa wasaidiz zaidi ya watatu
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kila kazi ina body features zake?

    Kwa nini ma-model wawe vile??
     
  3. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,247
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Kumbe imepitishwa kuwa mabeki tatu wengi wanapendeza kuwa mazombie
     
  4. felinda

    felinda JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 351
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    wanaume ndo hawaaminiki...,tht's y.
     
  5. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wanawake hawapendi ukewenza.
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    Huwa natafakari ni siku gani mambo haya ya kutupiana mipira yataisha.Mara huyu mwanamke ndo wa hovyo mara huyu mwanaume ndo wa hovyo!
     
  7. mito

    mito JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Aaah mkuu dada yako alikwambia hivyo? kuna wengine wanachagua wasio na mvuto kwa kuamini watachapa kazi kuliko warembo........
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kila kazi ina type zake bwana.

    Tuheshimu kazi zao, mbona kwenye muvi majambazi wana sura fulani za kazi yet sexy?

     
  9. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mkuu imenenwa mwanamke mwerevu hujenga nyumba yake mwenyewe na mwanamke mpumbavu hubomoa nyumba yake mwenyewe (nisamehe kama sijaweka vizuri kauli yenyewe) lakini kifupi ni kwamba mwanamke atakuwa ni mjinga akikubali kuwa na housegirl aliyemzidi uzuri, au aliyemzidi hekima au aliyemzidi busara-ni muhimu mama mwenye nyumba akawa mbele tena kwa mbali kwa kila kitu dhidi ya housegirl
     
  10. felinda

    felinda JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 351
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    naunga mkono hoja kwa asilimia 100%.
     
  11. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mhhh hivi kumbe...!
     
  12. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,776
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    mhm wanaume sie bwana kusema kweli akili zetu twazijua wenyewe....unaweza ache mke wako mzuri kabisa uchi kitandani ukaenda kwa beki tatu....hivyo bora tuu wachukue atua za kupunguza matamanio yetu
     
  13. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #13
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kwanini niweke mwanamke mzuri zaidi yangu as housemaid, ili iweje. Kumbuka housemaid huyo anaangalia nyumba, watoto, kupika, pakuwa na awe mzuri, mume wangu amtamani. Sasa mimi nina umuhimu gani ndani ya nyumba?

    Mimi nikiweka housemaid, Im considering someone above 45yrs hata kama hatakuwa very efficient as long as can perform most of basic chores. Hawa wasichana headache.
     
  14. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #14
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Huu usemi wa mwanamke mwerevu sijui mpumbavu huibomoa nyumba yake mwenyewe nadhani unaapply na kwa wanaume pia! Kwani nyumba haijengwi na mwanamke peke yake.

    Usemi huu mie nauchukuliaga kama ukandamizaji kwa wanawake! Yaani kumtaka awe mvumilivu tuuuu no matter what kisha asiivunje nyumba na kuitwa mpumbavu!!
     
  15. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #15
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Na kwa nini uichukulie negative billie? Huoni kama mkeo anakupenda sana na anamsaidia Mwenyezi Mungu kukuepusha na majaribu?

    Ingawa siamini katika uzuri
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Mie hgeli asiekuwa na mvuto simtaki! Tena sharti akiamka afanye usafi afu aoge ndo apike chai. Nikipishana nae anukie uturi. Kama mwenza wangu atamtamani shauri lake, his loss!

    Hivi mnafikiri mwanaume kukutwa anatembea na hgeli ni aibu yake ama ya mkewe? I'd rather have an affair na boss wangu than mlinzi wa nyumbani kwangu. Zero grazing ni dalili ya uvivu wa kufikiri and that kind of a man nam_dispise!
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,080
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye red..... ukiona hivyo ujue shemeji yako kicheche.....
    na siri ya ndoa wanaijua wanandoa wenyewe......
    sidhani kama jambo hilo lina uhusiano na kutokujiamini...
    ukizingatia unapochagua msichan wa kazi unaangalia vigezo vingi sana, kumbuka huyo ndo atashinda na watoto usipokuwepo, huyo ndiye atakayewapikia watoto nk nk
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mmmmh ni wajibu wa mke kumlinda mume wake dhidi ya majaribu na vishawishi vyote vya ibilisi...mimi housegirl wangu kakaa kisemenya hivi...nipo single lakini sijui kwa nini napenda wenye mvuto ziro....mwenye mvuto sipendi...
     
  19. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #19
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    @Mbu anaendeleaje?
     
  20. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #20
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Sasa kama mwanaume mwenyewe hamjengei mke wake confidence huyo mwanamke atajiamini vipi?inawezekana huyo shemeji yako ni gubegube lilishoshinda mitume sasa hapo dada ako atatoa wapi confidence ya kuajiri housegirl mzuri??
     
Loading...