Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume tuache hii- inaharibu Ndoa Zetu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Regia Mtema, Jan 29, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #1
    Jan 29, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Imekuwa ni jambo la kawaida kwa baadhi ya wanaume walioa siku hizi wanapowatangoza wanawake huanza kuwaponda wake zao kwa kudai kuwa wake zao ni washamba,hawana mvuto...mara mwingine utasikia mara ohoo yaani simpendi kabisa siku hizi mke wangu,yaani sijui hata kwanini nlimuoa..wengine wanadai oho mke wangi nililazimishwa tu kumuoa ila mimi wala simpendi mimi nakupenda wewe...mwingine utasikia wewe unafana sana na meko wangu ila wewe mzuri zaidi na unaakili zaidi ya mke wangu...

    Hii inaweza kusababisha yule unayemtongoza akamdharau mkeo if they will gwt time to meet..au anaweza kumsahau hata kama hamfahamu.
    Jamani hivi kwani unapomtongoza mtu ni lazima useme haya?hakuna maeneo mengine mazuri ya kumuapproach huyu mrembo mpaka ummuingize mkeo?

    Enyi wanandoa fanyeni yote but have atleast a minimum respect to ur wives..
     
  2. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    The fact kwamba mwanaume anataka kuwa na nyumba ndogo ni dharau tosha kwa mkewe!
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    mianamume kama hiyo inafaa kupigwa mawe...
     
  4. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wewe umewahi kuwapiga wangapi? AU umepigwa na wangapi? Jibu kulingana na jinsia yako.
     
  5. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Huyo anayetongoza mwanamke mwingine kwa kumponda mkewe lazima atakuwa mshamba. Kwani huwezi kumuimbisha demu mpaka umponde mkeo? Na wanawake wanatakiwa kujua mwanaume anayemponda mkewe kwako ujue akikupata na kukutumia na kisha kukuchoka lazima na wewe atakuponda kwa wengine...
     
  6. C

    Consultant JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,978
    Likes Received: 823
    Trophy Points: 280
    Hivi bado kuna watu wanatongoza kwa style hii?

    Na kama wapo, kina mama wanaotongozwa wanapaswa kumwambia jamaa arudi kwa mkewe. Unless otherwise ni biashara inafanyika pale
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Jan 29, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,677
    Likes Received: 2,840
    Trophy Points: 280
    Wanawaponda wake zao kwa sababu wamewachoka.
     
  8. GP

    GP JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nyumba ndogo muhimu, asikwambie mtu if you are a really man, you know wat i mean??, yeah pamo-jah.
     
  9. IronBroom

    IronBroom JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 524
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ukimchoka si muachane kwa amani tu?Tatizo tunataka kuonekana waume ilhali uwezo wa kuwa waume(husbands) haupo.Unafiki unafiki tuu....
     
  10. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    TUOMBE REHEMA kwa MUNGU... Kwani tumemkosea sana kwa hilo..
     
  11. bht

    bht JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ni kweli!!

    na kamam mkewe ni mshamba hat ayeye vivyo hivyo!!!!
     
  12. Triplets

    Triplets JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2010
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 1,015
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    wengine wanasemaga wako mbioni kuwa divorce wake zao lakini wake zao ving'ang'anizi hawataki divorce, halafu wakibambwa ndio tunasikia habari za ngumi and or kulia machozi mpaka miguuni
     
  13. Triplets

    Triplets JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2010
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 1,015
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ekzaktil, mwanaume wa mujini hawezi kudate kuchumbia na kuoa mshamba au sio?
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Jan 29, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kweli kabisa wanaume mlio oa jaribuni kuwa wastaraabu mnatubania ridhiki sisi ambao hatujao kwa kupanua kweli mashimo.
     
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,169
    Likes Received: 9,858
    Trophy Points: 280

    Mkuu binadamu wote hawako perfect. Unakumbuka ile story ya Dar ambapo Wanaume 225 waliomba ifanywe DNA test kuhakikisha kwamba watoto waliopatikana kwenye ndoa zao ni watoto wao halali? 150 walikuwa si watoto halali wa Wanaume wale, kwa hiyo binadamu wote tuna mapungufu makubwa sana sijui hali hii inasababishwa na nini hasa katika miaka hii ya karibuni. Si ajabu hali hii ilikuwepo toka zamani lakini watu walikuwa hawayaongelei sana mambo haya kama ilivyo sasa.
     
  16. bht

    bht JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ndo maana yake we kama mtu huendani nae ulimuoje??? au ushamba kaanza kwenye ndoa!!!!!!!!!!

    justification nyingine bwana utumbo mtupu!!!! nimpate mmoja kama huyo atajuuuuuuuuuuta kutongoza nje ya ndoa wallah!!!!
     
  17. bht

    bht JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    its been long since you made me laugh Fidel, hahahaaaaaaaaaaaa lol!!!
     
  18. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #18
    Jan 29, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Anayetongozwa na anayetongoza lao moja!! How comes mtu anakuja kwako bila aibu anakutongoza at the same time he is married!! You dare even listen to him!!!
    I really dont know what is wrong with human Beings!!

    You men!!! can you just answer me the following
    1. Do Women have different taste?
    2. How do you feel when you are sleeping with another woman while you have your own wife?

    Even if women have different tastes why in the first place did you get married to a woman who is not of your choice? Because if you had married a woman of your choice, There is no reason of looking for another woman!!
    nyie!! wanaume, nyie!!!!! Grrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr!!!!!! To hell with you all
     
  19. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #19
    Jan 29, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    You men!!! can you just answer me the following
    1. Do Women have different taste?
    2. How do you feel when you are sleeping with another woman while you have your own wife?


    1. Do Women have different taste?
    The taste is completely the same, bali hutegemeana na fikira zako, utundu kati yenu, na interests/hobies zako, kama yule mwanamke ana sifa ngapi unazozipenda wewe. Hakuna yenye meno! Japo kuna miili mingine hupendi smell zao by nature. Ila tutambue tu kwamba, kuoa au kuolewa sio mwisho wa kupenda au kutamani. Na wengi wetu tunashindwa kutambua hisia zetu kuwa zipi za tamaa na za mapenzi.

    2. How do you feel when you are sleeping with another woman while you have your own wife?
    You may feel a real gentleman onthe sport, but later you may wish to purnish your self. After leaving the place, you feel as a big looser.

    _____________________________________________________________________
    Mapenzi ya kweli hayana sababu, na yemeambatana na misamaha isiyo na mipaka wala masharti.
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Jan 29, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    wanaume wa staili hiyo ni washamba na wadhaifu ..pia wana upungufu kichwani sio kawaida
    kumponda mkeo unayelala nae kitanda kimoja hainiingii ?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...