Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanajamii hii imekaaje kimaadili?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by PetCash, Mar 26, 2012.

  1. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Nnaishi kwenye nyumba mojawapo kati ya nyumba mbili zilizoko ndani ya geti moja. Kwa hiyo tuko karibu sana na Jirani ya ngu kama vile marafiki wazuri.
    Jirani yangu ana mtoto mmoja wa kiume na pia wanaishi na mtoto mmoja wa kike(umri sawa na huyo wa kiume kwenye miaka 19 hivi) ambaye ni mtoto wa dada yake mkewe.
    Siku moja asubuhi nimelala(dirisha moja la chumba changu liko upande wa mbele ya nyumba yao) nikasikia hao watoto wakidiscuss jambo lililonishtua sana;
    Dogo wa kiume alipita vibaya kwenye kamba adondosha ch*pi ya huyo dada yake aliyoianika mda mfupi baada ya kutoka bafuni.
    Dada mtu akasema, umedondosha ch*pi yangu iokote na uifue. Basi wakaanza kubishana kiutaniutani oh ww unavaa boxer, ww unavaa nn..kwa mda mrefu kweli.
    Sasa mi niko rum naboreka kwa maneno nnayoyasikia na hisia kwamba wanakoelekea c kwema. Sasa nataka niwaite na kuwashauri naomba mchango wenu tafadhali.
    Je wanavyofanya hakuna matatizo ya kimaadili au mi ndo na 'complicate'?
     
  2. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    wanakoelekea si pazuri kivipi?
     
  3. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Nlichomaanisha hapo ni hiki, kama waliweza kuzungumza hayo na bado maongezi yalikuwa yanaendelea- nlikuwa tu na wacwac masikio yangu yasijesikia visivyo vyema kusikiwa...thats all!
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Waite uwashauri waache kudiscuss vyupi vyupi.
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    hIYO KWENYE AVATAR ndiyo picha yako?...naomba ushauri kama nimekosea!
     
  6. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mhhh naona kama kawaida vile,sidhani kama walikuwa na nia mbaya,unaweza kuwashauri ndio wakaanza kupata mawazo mengine
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ur nt complctor..ur ryt
    waite waambie
    i ly u:A S-frusty2:
     
  8. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hakuna shida hapo,
    Ni kuwa wako wazi sana
     
  9. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Huyo mwanangu
     
  10. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    wewe tatizo unaloliona hapo ni nini? Bila shaka wewe ni complicator tu, pilipili usizozila zinakuwashia nini? Hayo ni mambo ya majirani na maisha yao, wewe unayatakia nini? Kama kila linalotokea kwa majirani utakuwa concerned si watakuchoka hapo mtaani?
     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hakikisha kuwa wanauhusia wa aina gani, saa nyingi they aren't serious about what they say. Halafu kama utaongea nao bila kuwahusisha wazee wao yawezakuwa nomerrr baadaye
     
  12. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kwani we umewaza nini ulivowasikia neno chupi lilivyotajwa?
     
  13. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Hili nalo neno, precisely when it is coming from a person who can think like this;
    Hakuna nchi rahisi kuongoza kama Tanzania. Hata mtoto wa darasa la tatu anaweza kuiongoza, ilimradi awe na jeshi tu.
     
  14. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Hakuna nilichowaza mi kwa nilivyolelewa naona it is improper kwa kaka na dada kudiscuss habari za ch*pi sasa sijui kwa wengine wanaonaje ndo maana nauliza kabla sijawashauri nsijeonekana nawacomplicatia maisha yao
     
  15. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Ni maneno tuu may be hayana mwelekeo wowote au yana mwelekeo baadae na unaweza kuwashtua wakaishia kufanya kile ambacho walikuwa hawategemei
     
  16. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Una moyo mzuri, ila kumbuka age yao ni zaidi ya 19, maana yake ni watu wazima wanaoshindwa kuliandiana heshima baina yao, yumkini wao wanajambo usilolijiua! Watu husema samaki mkunje angali mbichi na siyo akishakuwa mkavu .... Jiulize utaanza vipi? Watakutusi, kaaa chonjo na endeleza moyo huo kwa watu chini ya 15.

    Wenu,
    HorsePower
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    unataka kuwashauri nini?
     
  18. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Just kumwambia dada mtu: That's not the way to speak to a brother. Kisha na kaka mtu; Thats not a way to speak to your sister!
     
Loading...