Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanahamia Chadema kutoka CCM, wanahamia NCCR kutoka Chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gurudumu, Nov 22, 2010.

  1. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pia wanatoka Chadema kurudi CCM. Mmoja tu aliwahi kutoka Chadema kuhamia CUF. Je hii inaonesha daraja za vyama vya siasa? Kama ndivyo, wakitoka NCCR watakwenda wapi?
     
  2. Waridi

    Waridi JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,027
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Na wanahamia Chadema kutoka Cuf; mf.Rwakatare, etc

    Na wanahamia Chadema kutoka NCCR; mf.Marando,Selasini, Komu, Marehemu Wangwe, etc

    Hatutazijua sababu halisi za kuhama kama tutaendekeza ushabiki wa vyama humu JF.Laiti kama tungelitafiti suala hili (kuhama vyama) tungeliweza kulielewa vizuri. Bahati mbaya wanaohama wanasindikizwa kwa matusi...
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Nov 22, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    NCCR ni CCM C kwa hiyo utajua mtu akitoka CHADEMA kwenda NCCR ni sawa na kwenda CCM
     
  4. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kwa nini wanasindikizwa na matusi?
     
  5. Lenana

    Lenana JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 412
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    dhamira za wanachama wazalendo zidumu uccm unccr au uchadema bila dhamira ilio safi ni kazi bureee!
     
  6. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Je, ni sahihi kusema;
    ccm = daraja 1
    Chadema = daraja 2
    nccr = daraja 3
    cuf = daraja 4
    udp = daraja 5
    tlp = daraja6?
     
  7. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wachache sana wenye Dhamira ya dhati
     
Loading...