Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanafunzi 50 udsm wapandishwa mahakamani kisutu leo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by C programming, Nov 14, 2011.

  1. C

    C programming JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,425
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    wanafunzi 50 wa udsm.....wamefikishwa mahakamani......kwa kuhusishwa na kuandaa maandamano ya kudai mikopo kwa watoto wa mkulima.....na wengine 17 wamefukuzwa chuoni ........
     
Loading...