Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuu nahitaji msaada wenu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by drphone, Jan 19, 2011.

  1. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wakuu ninahitaji msaada wa program or software ambayo na weza kulink na watu pande zote za dunia niweze kufanya nao kazi kwamba anahitaji kuflash au kunlock alink na site yangu na mm namchakachulia hapa hapa kwenye computer yangu najua wataalam wamejua shida yangu labda ambapo awajajua mtakuwa mnaniuliza najua nitapata suluhisho hapa kwa magreatthinker asanteni
     
  2. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jamani wakuu mpo wapi?
     
  3. danceallnite

    danceallnite Member

    #3
    Jan 19, 2011
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    remote access through internet? interesting idea...
     
  4. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Download and use team viewer.
    Software itakuwezesha kutumia PC ya mtu mwingine kama yako.yaani desktop yake mouse na keyboard yako ndo inacontrol pc yake.you just give the on other pC owner your I'd and Pascode.uitaji kingine and the software is free for you
     
  5. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    safi sana mkuu nakaribia kupata jawabu sasa unayolink mkuu
     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yes mkuu ebu mwaga ideas zako mkuu
     
  7. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Kamanda dr phone sijui kama nimeelewa swali lako

    Kua kitu kinaitwa Remote desktop Connection (RDC) au Terminal Service Clinet katika windows. Wahusika wote wakiwa na Internet basi mmoja anaweza ku acess latop au PC ya mwenzake kama vile ni yake kabisa. Kuna application nyingine inatwa Citrix.

    But nadhani hizi zote zinahitaji bandwidth iliyoshiba . Ngoja nisome some kwenye net nikumbushe. Nimetumia RDC zamani sana
     
  8. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    team viewerTeamViewer 6 - for your professional use!
    mkuu nimepata hii 3.4mb ngoja nifanyie kazi
     
  9. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    asante mkuu ndio ninachohitaji mkuu
     
  10. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Kama una windows XP preffsiona au Above basi huna kazi kubwa ya kufanya kinachotakiwa kufanyika na pande mbili za shilingi ni

    Kufuata maelekezo haya Set Up Remote Desktop Web Connection with Windows XP

    kazi umemaliza hapo unaweza kufanya hata support ya PC ya mtu ukiwa mbali ilimradi muaminiane na akuruhusu ua cacess PC yake
     
  11. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    aikambe sana mkuu nimetoka job kesho mungu akpenda nitafanyia kazi kama kawa nitaleta mrejesho je kiusalama ikoje awezi mtu kuingilia pc yangu
     
  12. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    kiusalama ni mpaka nawewe umkubalie. KImsingi inabidi awe ni mtu mnaaminiana na mwenye pc bado anakuwa na control ya kumuondoa na kumyima. Sijaitumia siku nyingi kuna information naweza kuwa nakosea lakini ina maana itabidi wewe au yeye ajue IP yako. I mean Internet au Public IP adress sio Private.
     
  13. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ok nitazidi kukaa na kuifwatilia vzuri niijue kiundani
     
Loading...