Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakili Medium Mwalle alazwa Mount Meru

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Jethro, Aug 10, 2011.

  1. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Wana JF,

    Habari za kuaminika nilizo zipata toka Arusha Kuwa Adv. Mwale kalazwa Mt.Meru baaada ya kupata maumivu kwenye chumba cha mateso walikuwa wakitaka kujua hizo Billion ni za wateje gani, Na mpaka hivi sasa Adv.Mwale kashikilia msimamo huo huo kuwa ni pesa za mteja wake ila hajamtaja ni nani na zilikuja kwa ajili gani.

    Watu wa Arusha walio karibu na Mt.Meru Hospital watupe zaidi details
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,168
    Trophy Points: 280
    Pesa zote hizo ni za mteja wake? Kwa nini mteja wake aweke pesa zake kwenye akaunti ya huyo kaka msomi? Kuna harufu ya money laundering hapo.
     
  3. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,151
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Huyu mwale ndo nani!
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,168
    Trophy Points: 280
    Ni kaka msomi.
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280

    Huu mtindo wa kutoa taarifa wa KiJF unakera sana, sasa kama huna taarifa kwanini unatoa taarifa? Kuna mpuuzi mwingine anasema kero ya mafuta dar kumewaka, hala mwisho anasema aliye karibu atupashe habari. sijui za wapi hizo.
     
  6. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,563
    Likes Received: 1,800
    Trophy Points: 280
    Na hatataja na mwisho wa siku watambalali
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    Wanakula hadi wanavimbiwa wanaanza kujitapikia, unalunda mahela yote ya nini huo ndo ujinga wenyewe ati.
     
  8. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda ni za yule jamaa pale karibu na ctu Don King wa Tanzania
     
  9. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Ndio maana mimi niliacha siku nyingi kumvalue mtu kwa degree alizonazo, bali namvalue yeye mwenyewe personal kutokana na upstairs yake ikoje. Nawahakikishia kama mimi ningekuwa ni mtu wa Human Resource basi wasomi wengi wa Kitanzania wangekosa ajila kutokana na interview zangu.

    Usitegemee kushinda kesi kama unawakilishwa na wakili wa aina hii. huyu akapate semina elekezi kwa Chenge na Nimrodi Mkono afundishwe how to keep very handsome money in ur account without facing investigation. Chenge anameet kuitwa msomi. ( hapa hoja sio kwamba ni fisadi au sio fisadi.)
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Aug 10, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,168
    Trophy Points: 280
    Kaka, kwa Watanzania wengi akili za mtu zinapimwa kutokana na divisheni aliyopata form four na form six bila kusahau kupasi darasa la saba na kuchaguliwa kujiunga na sekondari za serikali. Hao ndiyo wenye akili Tanzania.

    Sasa huyu kaka msomi nahisi alichukua mchepuo wa HGL wakati akiwa A level. Kama hakusoma ile "special school" Mzumbe basi atakuwa alisoma Ilboru. Akapiga divisheni wani yake akachaguliwa kwenda kusoma LLB UDSM.

    Lazima atakuwa ana akili sana huyu advoketi, kaka msomi Mwalle.
     
  11. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    na vituo vya watoto yatima kibao....inawezekana akawa dealer wa unga....
     
  12. BABU CHONDO

    BABU CHONDO JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 857
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nyooooooo toa taarifa za ukweli so kuropoka tu,aliyekwambia nani.
     
  13. The last don

    The last don JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Mkuu NN wateja wa Jamaa wengi ni wale accused for great armed robbery,hivyo usishangae hawana hata muda wa kuwa na their own bank account kwani mshikaji ndio kichwa chao na banker wao.
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Ndio maana Consular section ya US Embassy Dar es salaam walishakataaga mambo ya kwenda kwenye viza interview na lundo la makaratasi, wao sasa hivi wanataka uende wewe na passport yako na fomu ya maombi tu, ambayo tayari wao original yake wanakuwa wameshaipitia kwa njia za electronic, maana wanajuwa Wabongo wengi wanabeba mikaratasi hata hawajui imeandikwa nini.

    Siongei hapa kufurahisha baraza nina rafiki zangu ambao wamenizidi vyeti vya vyuo walivyosoma lakini cha ajabu mimi ndio msaada mkubwa kwao, wengine mpaka application letter na cv nawandaalia mimi.
    Sina imani kabisa na 60% ya wasomi tunaozalisha Tanzania. hapa huwa namkumbuka zaidi Meddy Mpakanjia RIP, ni std 7 leavel but he was a Bussiness winner. hii ndio category ya watu wanao niinspire mimi.
     
  15. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,108
    Likes Received: 6,761
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    ADVOCATE WA KUJITEGEMEA TOKA LONG TIME!
     
  16. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hebu mwenye habari ya kuaminika a2juze wajameni kwani hii issue siyo fupi ndugu zanguni. Mmmmmmmmmmmmm!!!!!!
     
  17. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    yes, he insired many people including a number of beautiful inocent ladies and let the MEDphil get into a cofin ahead of him: lol!
     
  18. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Hater,......out of point.
     
  19. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mh! Wasomi wa nchi hii wana changamoto nyingi sana.
     
  20. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Inawezekana, na tatizo la wenye kuwa na akili nyingi ni kujisahau -- yaleyale ya 'Ndege mjanja....'
     
Loading...