Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadau wa mmu jamii forums ushauri kwa irene uwoya

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Smile, Nov 21, 2011.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    mimi sio mdau wa mambo ya udaku kiviile ila katika mishe mishe zangu nilikutana na habari kwamba irene uwoya ameachana na mume wake katika sababu zake alisema hv;kwanza sijawahi kumpenda Ndikumana kabla sijafunga naye ndoa na hata baada ya kufunga. akaendelea tena kusema ile ndoa kama nililazimishwa lakini sikuwa na mapenzi ya dhati Hata hivyo, nimejitahidi sana kuishi naye miaka miwili na nusu! (Miezi 18) ila taarifa zinasema wamerudianahebu jamani tupeni ushauri huyu mwanamke je izo ni kauli nzuri kusema pale unapokuwa una matatizo na mwenza wako ndani?hata kama wamerudiana kwa kauli hzo za huyo mdada huyo mumewe ataweza kumpenda tena au atakuwa anajisikiaje
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huo ndo udaku:A S-coffee:
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ahahaa aya bwana
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    anajifanya supastar..
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Smile nimekumiss
     
  6. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ya kaisari tumuachie kaisari,ile ni sanaa at work no love on stage
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Mie huwa nasema miachana na mtu matusi ya nini sasa??
    Hiyio ilikuwa siri yake kuwa hampendi mumewe na tena akaenda kufunga nae ndoa na
    dini akambadili??

    Huyo mdada akili yake si nzuri kwa mtu mzima aliyekomaa kiakili
    hawezi kutamka ujinga kama huo tena kwenye vyombo vya habari

    Kimsingi anajidhaliliisha yeye anaona yuko sawa hajui watu watamcheka??
     
  8. s

    shosti JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wote wehu hao mwanaume mzima ushawahi kuoa ukaacha unaambiwa ukae na mkeo kwa wakwe ili mtizamwe mienendo yenu....ana haki yamfike aisee
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,214
    Likes Received: 5,494
    Trophy Points: 280
    Jamani tumshauri mtu ambaye sio mwana MMu mwenzetu?
    Tutasutwa tena na mavuvuzea, maana matarumbeta bei siku hizi
     
  10. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Irene Uyowa is a disaster. I do not hate her, lakini sioni anachoringia na nyodo zote hizo. We should not take her serious. Nadhani huo u celebrity uchwara wa bongo umemlewesha. Nimemwamngalia kwenye You tube anasema kuwa hapangiwi nguo za kuvaa, huwa anaamua mwenyewe avae nini, ndio maana she ends up dressing half naked. Sasa kama anaamua mwenyewe cha kuvaa, pale kwenye Bongo movie wanapoandika dressing designer or something like that wana maana gani???!!!

    Unajua wengine wataona kama vile tunamwonea wivu yeye na wenzake. Lakini wasipoambiwa ukweli Bongo movie ambayo ndio inawape huo u-celebrity wa kufanya hadi tuonyeshwe jinsi anavyolea mwanae (I am asking myself what is the big deal??) will collpase, zitakuwa kama magazeti ya udaku, movies of simple minded people. JF should assist them to compete internationally.

    Big up Kanumba... umeonyesha njia........
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    smile, ulishawahi kujifikiria ni kauli ngapi ulishawahi kuzitoa ambazo kwako zilikua sahihi na wengine wakaona sio sahihi hata kidogo?
    nataka kusema, mvaaji wa viatu ndo anajua khabari yake binafsi. wewe angalia rangi na muonekano. ukimchunguza sana utagundua anachechemea flani hivi kidizaini
    :focus:
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Nov 21, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    nashindwa kuelewa watakuwa wanaishije tena humo ndani na mumewe jamani loh? mdomo huu ????????/
     
  13. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #13
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135


    She is too ignorant, brain washed by simple popularity to note that.
     
  14. Brine

    Brine JF-Expert Member

    #14
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    anataka umaarufu maana anahisi umeshuka
     
  15. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #15
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    magazeti wanafki tu rudia hesabu za kutoa na kujumlisha umekurupuka miez 18 ni mwaka mmoja na nusu!.mwanamke ukishamlala awe ananipenda asinipende kwisha habari yake WAPO WENGI .
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    tukitoa ushauri hapa utamfikia?
     
  17. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #17
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    MMh ukishamlala, ndio unagundua utamu wake, unafananisha na unakotoka, unajua unachohitaki, then umekipata.
    Kama unavyosema ni kweli, wanaume wasingeng'ang'ania vimada hadi wanawajengea nyumba? kwani muda wote huo anakuwa hajamlala?? Sizitaki mbichi hizi
     
  18. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #18
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,581
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    well stated Okada,me like you for this!
     
  19. bht

    bht JF-Expert Member

    #19
    Nov 21, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Sijakupata!? Unajaribu kutuambia nini unaposema ukishamlala kwisha habari yake?
     
  20. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #20
    Nov 21, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    ndo shida ya hawa mahausigeli wanaojiita mastaa..hebu watupishe hapa na mchakato wa katiba...kwanza hili tutaliweka kwwnye katiba hakuna kujiita supastaa..yz supastaa ni mmoja tu ..babake riz
     
Loading...