Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vurugu za Mwanza nani alaumiwe?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Jafar, Nov 2, 2010.

  1. J

    Jafar JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    View attachment Mwanza moto.pdf

    Ofisi ya ccm iliyopo Nera (airport road) jiji la mwanza ikiungua moto katika harakati za watu kudai haki zao tarehe 01.11.2010. Katika nyumba hii ndipo katibu wa CCM alichomwa kisu na meya wa jiji katiwa mbaroni kwa tuhuma za mauaji alipofika airport June mwaka huu.
     
  2. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,227
    Likes Received: 520
    Trophy Points: 280
    Wakulaumiwa ni Masha period!
     
  3. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM wenyewe wajilaumu
     
  4. M

    Mwera JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakulaumiwa ni ccm kumpitisha masha kura za maoni wakati alishindwa vibaya,ila Peoples power yawana mwanza imempitia kama tsunami,viva wenje,viva mwanza.
     
  5. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wakulaumiwa ni NEC & CCM fullu stop - mwanzo mwisho hawakwepi hilo kosa lao .
     
Loading...