Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VURUGU DAR & ZENJ: Terrorism au Acts of Terror?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bouncer, Oct 20, 2012.

  1. Bouncer

    Bouncer JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 343
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Heshima mbele wanajamvi.
    Kwenye Mauaji ya kimbari ya Rwanda magwiji wa sheria wa International Community walibishana sana kuhusu kinachoendelea huko kama ni Genocide au Acts of Genocide! na ulinzi haukupelekwa coz ilionekana ni "just" Acts of Genocide; matokeo yake wote tunayajua...
    Zanzibar tumesikia maafande wawili tayari washauawa, makanisa yamechomwa na wakristu wameanza kukimbia from zenj. Hapa dar au Tz bara its almost the same story, mpaka JWTZ wameingilia.
    Najiuliza kwa kinachoendelea Dar na Zenj na hasahasa Zenj ni Terrorism au ni "just" Acts of Terror? na ifike wapi ndo ijulikane kuwa sasa zenj kuna Terrorism?
    Kuna issue ya Waislam wenye siasa kali (Muslim Radicals) ambao huwa ni hatari hata kwa moderate muslims; wao mara nyingi wanacreate mazingira ya kuogopwa na kila mtu (Islamphobia) kwani hawaogopi kufa. Uamusho wanafall kwenye kundi hili na tayari washawazidi kete SMZ. Tiba yao ni ipi once and for all?Tuishi kwa amani..
    Tumeona Serikali za Uingereza na Marekani zikitoa maelekezo maalum kwa raia wao waliopo hapa nchini ku-take more precausion kwani mazingira yetu sio salama tena. Najiuliza wananchi hatuna amani, wageni hawana amani, wanaofanya haya mambo wengi wao wamekimbia majumbani mwao kuogopa kukamatwa! e.g Ponda alihamia msikitini, kwa maana hiyo hata yeye hana amani! Hivi hiki ni nini?

    UNITED REPUBLIC OF TANZANIA
    THE PREVENTION OF TERRORISM ACT, 2002

    PART II
    PROHIBITIONFOR ACTS OF TERRORISM
    4(1)No person in the United Republic and no citizen of Tanzania outside the United
    Republicshall commit terrorist act and a person who does an act constituting terrorism,
    commitsan offence, unincorporated association or organisation;
    (2) Aperson commits terrorist act if, with terrorist intention, does an act oromission
    which;
    (a)may seriously damage a country or an international organization; or
    (b) isintended or can reasonably be regarded as having been intended to;
    (i)seriously intimidate a population;
    (ii)unduly compel a Government or perform or abstain from performing any act;
    (iii)seriously destabilise or destroy the fundamental political, constitutional,economic or
    socialstructures of
    countryor an international organization; or
    (iv)otherwise influence such Government, or international organization; or
    (c)involves or causes, as the case may be
    (i)attacks upon a person's life which may cause death;7
    (ii)attacks upon the physical integrity of a person;
    (iii)kidnapping of a person,
    (3) Anact shall also constitute terrorism within the scope of this Act if it is anact or
    threatof action which;
    (a)involves serious bodily harm to a person;
    (b)involves serious damage to property;
    (c)endangers a person's life;
    (d)creates a serious risk to the health or safety of the public or a section ofthe public;
    (e)involves the use of firearms or explosives;
    (f)involves releasing into the environment or any part of it or distributing orexposing the
    publicor any part of it to;
    (i)any dangerous, hazardous, radioactive or harmful substance;
    (ii)any toxic chemical;
    (iii)any microbial or other biological agent or toxin;
    (g) isdesigned or intended to disrupt any computer system or the provision ofservices
    directlyrelated to communications infrastructure, banking or financial services,utilities,
    transportationor other essential infrastructure;
    (h) isdesigned or intended to disrupt the provision of essential emergency servicessuch
    aspolice, civil defence or medical services;
    (i)involves prejudice to national security or public safety, and is intended, orby its
    natureand context, may reasonably be regarded as being intended to;
    (i)intimidate the public or a section of the public;
    (ii)compel the Government or an international organization to do, or refrain fromdoing,
    anyact, and is made for the purpose of advancing or supporting act whichconstitutes
    terrorismwithin the meaning of this Act.
    (4) Anact which;
    (a)disrupts any services;8
    (b) iscommitted in pursuance of a protest, demonstration or stoppage of work, shallbe
    deemednot to be a terrorist act within the meaning of this section, so long and solong
    onlyas the act is not intended to result in any harm referred to in paragraphs,(a), (b), (c),
    or (d)of subsection (3).

    Yanayoendelea nchini hamna kifungu hapo juu kinachowatia hatiani?

    kanisa-limechomwa2.jpg View attachment 68840 church36.jpg 3.JPG waislam wakiandamana-zanzibar..jpg
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145


    WOTE waliua POLISI kwahiyo NI TERRORISM... Kwahiyo Unajua Rais KIKWETE alisaign ANTI- TERROR Agreements
     
  3. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    naombeni mniambie...hizi vurugu hazijaanza leo zimeanza siku nyingi...Rais wa jamhuri wa muungano wa tanzania yuko wapi, waziri mkuu yuko wapi....waziri wa mambo ya ndani yuko wapi...hii nchi ina uongozi? kama haina kwanini tusipige kura kesho tutafute viongozi wa hii nchi? aibu gani hii nchi hivi hatuoni tunachekwa na kudharauliwa na nchi za jirani? Rais wetu ni mpole kiasi hicho mpaka hawezi hata kutoa maamuzi in the interest of national security? hivi leo shekhe afanye kosa la jinai akamatwe alafu aachiwe kwa sababu ya shinikizo la umoja wao hivi ndiko tulikofikia sasa hivi...so viongozi wa nchi mnatuambiaje..kwamba sasa kila mtu anunue bastola akae nayo ndani kwake....ama zao ama zetu sio? The President has to step down the government has to step down wameshindwa kuongoza hii nchi
     
  4. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haya ni machafuko ya kisiasa si terror wala act of terror wala sio genocide, hivi hamjaona wanafunzi wa chuo kikuu wakigoma kwa ajili ya boom la mkopo wanavunja hata gari la Mhadhiri wao!!! ni namna tuu yakuonesha hasira zao!!!
     
  5. Bouncer

    Bouncer JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 343
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Hivi kama ni kuna terrorism inaendelea kwenye ardhi ya Tz na Rais kesha sign Anti-Terror tatizo ni nini katika uchukuaji wa hatua madhubuti ili wananchi tuishi kwa amani!!?
    By the way kwa sasa makanisa yote Dar yameimarisha ulinzi hasa nyakati za usiku, kumaanisha kuna terrorism going on nchini; Sasa hii sheria au huu mkataba wa anti-terror mbona hautusaidii!?

     
  6. Bouncer

    Bouncer JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 343
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Hapo kwenye Red.. kama ni machafuko ya kisiasa kwa nini wanataget makanisa bhana?
     
  7. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Yeah Umeona JESHI lilihusishwa na naona CIA; MI5 wametambulishwa
     
  8. Macos

    Macos JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 1,458
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 280
    ni islamphobia imepiga hodi tz kwa nguvu sanaaaa
     
  9. A

    Amani kwa wote Member

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 22, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama unataka msaada nenda kwa padri aliyekutuma umezoea kuona kila tukio la maandamano linalofanywa na waislamu basi ni ugaidi ila wakifanya wagalatia wenzenu unaona ni sawa
     
  10. Bouncer

    Bouncer JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 343
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Hiyo kitu Islamphobia.. inatibika kweli? coz kama ni vipi niahirishe ujenzi huku pwani aisee
     
  11. Bouncer

    Bouncer JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 343
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Punguza jazba yakhe!! kwani ugaidi mpaka yatumike mabomu na mlipuko ndo tukio lihesabike huo ni ugaidi? na unaweza kunambia vitendo vinavyoashiria ugaidi au tukio linalohesabiwa kuwa la kigaidi linakuwa na sifa gani?
     
  12. W

    Wizzard Wweed Senior Member

    #12
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WAGALATIA WAMESOMA issue ni nyie kina MWANGAJINI shule hamuendi,nabii wenu kafa hakufufuka basi nyie kuua ni kitu cha kawaida tena mna ua katika jina la MUNGU,ili waka msaidie jamaa kaburini kubeba mafurushi yake au,kilamtu atabeba mafurushi yake nani alimwambia a oe watoto? AYA BEBE TU.
     
  13. z

    zongambwiga Member

    #13
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    padre hamtumi mgalatia kuchoma msikiti wala kukwapua vitu vya watu,tatizo magaidi wanatamani damu za watu hata mwanasheria wa shehena alipotaadhalisha magaidi wasiandame bado kiu ya damu ilikua kooni mwao,eti imamu mmoja mitaa ya magomeni alichezea bakora kisa kuwakataza magaidi wasiandamane,hii ni hatari.
     
  14. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tukisubiri hali hii iendelee, tutaangamiza taifa letu. Wanaoshangilia mambo haya watashuhudia mwisho wake. Ma self ni muslim nasema yaliotokea yanaashiria ugaidi. Uislamu haujaanza leo, na hautakwisha.yanayofanyika muda huu ni uhalifu kama uhalifu mwingine!
     
  15. Bouncer

    Bouncer JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 343
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Kwa yanayoendelea hapa nchini ni total terrorism kama Sheria ya ugaidi ya JMT inavyotafsiri.

    UNITED REPUBLIC OF TANZANIA
    THE PREVENTION OF TERRORISM ACT, 2002

    PART II
    PROHIBITIONFOR ACTS OF TERRORISM
    4(1)No person in the United Republic and no citizen of Tanzania outside the United
    Republicshall commit terrorist act and a person who does an act constituting terrorism,
    commitsan offence, unincorporated association or organisation;
    (2) Aperson commits terrorist act if, with terrorist intention, does an act oromission
    which;
    (a)may seriously damage a country or an international organization; or
    (b) isintended or can reasonably be regarded as having been intended to;
    (i)seriously intimidate a population;
    (ii)unduly compel a Government or perform or abstain from performing any act;
    (iii)seriously destabilise or destroy the fundamental political, constitutional,economic or
    socialstructures of
    countryor an international organization; or
    (iv)otherwise influence such Government, or international organization; or
    (c)involves or causes, as the case may be
    (i)attacks upon a person's life which may cause death;7
    (ii)attacks upon the physical integrity of a person;
    (iii)kidnapping of a person,
    (3) Anact shall also constitute terrorism within the scope of this Act if it is anact or
    threatof action which;
    (a)involves serious bodily harm to a person;
    (b)involves serious damage to property;
    (c)endangers a person's life;
    (d)creates a serious risk to the health or safety of the public or a section ofthe public;
    (e)involves the use of firearms or explosives;
    (f)involves releasing into the environment or any part of it or distributing orexposing the
    publicor any part of it to;
    (i)any dangerous, hazardous, radioactive or harmful substance;
    (ii)any toxic chemical;
    (iii)any microbial or other biological agent or toxin;
    (g) isdesigned or intended to disrupt any computer system or the provision ofservices
    directlyrelated to communications infrastructure, banking or financial services,utilities,
    transportationor other essential infrastructure;
    (h) isdesigned or intended to disrupt the provision of essential emergency servicessuch
    aspolice, civil defence or medical services;
    (i)involves prejudice to national security or public safety, and is intended, orby its
    natureand context, may reasonably be regarded as being intended to;
    (i)intimidate the public or a section of the public;
    (ii)compel the Government or an international organization to do, or refrain fromdoing,
    anyact, and is made for the purpose of advancing or supporting act whichconstitutes
    terrorismwithin the meaning of this Act.
    (4) Anact which;
    (a)disrupts any services;8
    (b) iscommitted in pursuance of a protest, demonstration or stoppage of work, shallbe
    deemednot to be a terrorist act within the meaning of this section, so long and solong
    onlyas the act is not intended to result in any harm referred to in paragraphs,(a), (b), (c),
    or (d)of subsection (3).
     
Loading...