Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UWT yakabiliana na chadema Dodoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by samirnasri, Apr 11, 2011.

  1. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Katika kile kinachoelezwa kuwa ni mkakati wa vyama vya siasa kusaka mtaji wa wanafunzi wa vyuo vikuu umoja wa wanawake wa ccm tanzania (UWccmT) jana jumapili uliandaa mkutano na wanafunzi wa kike wa vyuo vikuu vya mkoa wa dodoma uliofanyika katika ukumbi wa kilimani ili kupunguza nguvu ya chadema ambao nao walikuwa wameandaa kongamano la wanafunzi wa vyuo vikuu mkoani humo siku hiyo hiyo. UWccmT iliandaa magari kwa ajili ya kuwabeba wanafunzi kuelekea kilimani na baadaye kuwarudisha vyuoni. Dada mmoja kutoka udom aliyehudhuria mkutano huo anasema yeye alienda kwa ajili ya kula na kunywa na alitimiza adhma yake kama alivyokuwa amepang kwa kuwa ccm waliandaa mapochopocho kibao. Ajenda kubwa ya mkutano huo ilikuwa ni kuwasihi wanafunzi wasigome kwa kuwa wanasiasa hawatafukuzwa chuo bali ni wao ndio wataathirika. Kulikuwa pia na ajenda ya kuipasha chadema ambapo mtoa mada mmoja ambaye sikuweza kupata jina lake alimponda godbless lema na kusema ameishia kidato cha pili na kwamba alikuwa muosha magari hivyo wasomi hawapaswi kumsikiliza.(sina hakika kama kuna uhusiano wa moja kwa moja kati ya elimu na siasa). UWccmT waliwasihi akina dada hao wanunue kadi za ccm ambazo zinapatikana vyuoni lakin wanafunzi waliwauliza inakuwaje chadema wanagawa bure na wao wanauza, walijibiwa kuwa cha bure hakina thamani. Duru zinasema kwamba ccm waliamua kuandaa mkutano na wanafunzi wa kike kwa kuwa wao ni wepesi kushawishika ukilinganisha na wanaume. Mwezi novemba mwaka jana rais kikwete alipohudhuria mahafali ya kwanza ya chuo kikuu cha dodoma aliwataka wanafunzi.wasikubali kutumiwa na wanasiasa. Mkoa wa dodoma una vyuo vikuu 4 udom, st. John, mipango na cbe..
     
  2. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wameishiwa hao, wajiulize kwann cdm hawakuandaa misoc wala magar bt wanafunz walijitegemea wao?.
    Wanatapatapa hao. Hapo nan anakuwa convinced na pesa wana -cdm au ccm?
     
  3. mangi waukweli

    mangi waukweli JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ccm kweli ni CHAMA CHENYE WATU WANAOFIKIRIA MBALI,THIS IS GOOD MOVE,CHADEMA HAWAWEZI KUWAUNGANISHA KUNDI LA WANAWAKE KWASABABU BAWACHA HALINA TASWIRA YA UTAIFA ZAIDI NI KUNDI LA WAKE ,MAHAWARA,NA NDUGU WA VIONGOZI WA CHADEMA pooor CHADEMA bao la kisigino wanawake hawapendi bugudha ndiyo maana waliandaa MISOSI,USAFIRI, sasa ukiwa mbishi kwa hili hupati mwanamama ata mmoja kwa kutumia MAANDAMANO,KEJELI,VURUGU,HUWEKI CHAKULA NA UTULIVU ZAIDI UTAPATA VIJANA AMABAO WENGI WAO NI WEZI NA WALE WANAFUNZI WAGANGA NJAA WANAOTUMIA MKOPO KUTONGOZEA MADEMU NA KWENDA BILLCANASS KWA MBOWE UKIISHA WANAKUJA KUPIGA KELELE NA JK.
     
  4. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Mh! Mimi ni CCM na sitegemei hata siku moja kuhamia CDM. Ninachopenda toka CDM ni changamoto ya ukweli tangu wakati wa uchaguzi 2010. Hili la Lema kuishia kidato cha pili, hata kama angeishia darasa la saba sina utata naye ilimradi kazi anaiweza.
     
  5. Kabwela

    Kabwela Member

    #5
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WaTZ tunavyofurahia bure hatutakiwi kulalamika ugumau wa maisha kwani tukishapa T shirt, scuf, kanga za bure kila baada ya miaka 5 vinatutosha sana kwa maendeleo yetu vingine tuwaachie viongozi wakuu wa chama chetu wafaidi hasa kina RA, EL na wengine na ndio maana wanaotuamsha tunawaona wanatubughuzi. Asanteni kwa kija
     
  6. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #6
    Apr 11, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Nani kawadanganya Lema kaishia form 2?
     
  7. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nasikia ujumbe wa CCM uliongozwa na sofia simba. Hivi ile BAN ya kutofanya siasa vyuo vikuu aliyoweka Mkuu wa mkoa wa Dodoma imefutwa au ilimhusu Lema(CDM) tu?
     
  8. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hapa ni kutapatapa kusikokuwa na dira......ni kama vile hujui unakoelekea halafu ukifika utakakofika ukasema umepotea njia......haitowezekana. CCM hawajui wanaelekea wapi ndio maana ya haya yote

    Hakuna kulala mpaka kieleweke!
     
  9. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inawezekana nawenimiongoni mwaware mafisadi nakama weniraia wakawaida mchovu hujanawa uso au utoto&vuvuzera ukiondokana nahayo utaacha kamakweli wanaona mbali shughulizote wasitumie magali chakura posho uone kamahawataka viongozi pekeyao kitukinachoonyesha kuwamumechokakisiasa nikutukanabadarayasera tubadilike tusome nyakati cdm hawabebi watunamagali hawatowi posho hawaandai chakura watuwanajaa sababu wanaongeya vituvilivyolifikisha taifaletu tulipo sasa kubaliusikubali changamoto ya cdm imefanya ccmivunjwe haoakinamama wanasema hakusoma sinikufirisika kisiasa
     
  10. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Pamoja na kuandaa mapochopocho kibao na vinywaji bado kongamano la CDM lilifunika kwa kuwa na watu wengi.
     
  11. Halfcaste

    Halfcaste JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 955
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Tehe! tehe! tehe! tah! tah! tah! tah! tah! CCM Batrida Buriani!! Mpaooooooooooooooooooooo!!Obashule!!
     
  12. Y

    Ye Nyumbai Senior Member

    #12
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kukosa mwelekeo.Wasomi wa kike mkiitwa kuleni lakini upaumbavu wao waachieni.
     
  13. m

    mbiktiraa Member

    #13
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii nimeipenda
     
  14. N

    NYAMLENGWA Member

    #14
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anayejiita waziri mdogo kuliko wote pia mbunge wa viti maalum tanga ndiye alitamka
     
  15. vengu

    vengu JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 353
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    kazi ipo, yetu macho na masikio!!!!
     
  16. V

    Vancomycin Senior Member

    #16
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Ukitaka kujua mwana CCM angalia michango yake na kuilinganisha na TH ukishindwa kuwatofautisha basi pasipo na shaka utakuwa umejiridhisha
     
  17. l

    luckman JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    poor coment, short and invalid brain mr Seki6, u need to attend clinic for consultation, u r not ok at all!or u might have nothing interms of reasoning capacity.
     
  18. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hivi mwenyekiti wa UWT-CCM ni nani vile?
     
  19. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,604
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Hivi hiki ni Kiswahili au Macho yangu wadau?
     
  20. K

    Kabonde JF-Expert Member

    #20
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unataka kujifanya hujui Lema kaishia kidato cha pili ?.
     
Loading...