Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UVCCM kanda ya ziwa kuasi - haitambui matokeo ya uchaguzi uvccm sasa kuunda umoja mpya( UMVCCM)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mr Emmy, Oct 24, 2012.

  1. M

    Mr Emmy JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,129
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Habari za mchana Wadau wa mabadiliko na mapinduzi ya kweli ya Tanzania.

    Napenda kuwataarifu kuwa Vijana wa UVCCM kutoka Kanda kuu ya Ziwa na magharibi ( Shinyanga,Geita,Simiyu, Mwanza,Mara, Kagera na Tabora) tupo katika kikao kizito kwasasa hapa Dodoma na moja ya agenda iliyopitishwa na Vijana wa kanda hii kuasi na kutambua uongozi wa UVCCM uliopitishwa kwa Rushwa na Makundi ya Lowasa na Ridhiwan.

    Vijana kutoka Kanda ya Ziwa wamesikitishwa na nguvu kubwa ya fedha iliyotumika katika kuwapitisha viongozi wa UVCCM na Jumuia nyingine na kufikia maamuzi ya kujitenga na umoja huo endapo CCM taifa itabariki matokeo hayo.

    Aidha kutokana na UVCCM kutoka Kanda ya ziwa kukosa uwakilishi katika Uongozi wa juu wa UVCCM Taifa tumeamua kujitenga na UVCCM Taifa na kuunda kamati ya mpito itakayoongoza Umoja mpya wa Vijana CCM ( UMVCCM).


    Kwa pamoja tutawashinda Mafisadi
    NDANI NA NJE YA CCM

    UPDATES

    1.Viongozi wa wapya wa UVCCM wapigwa marufuku kutembelea Mikoa yote ya Kanda ya Ziwa kuimarisha chama
    2.Wenyeviti wa mikoa CCM na Jumuia zake kukutana kwa dharura kubariki maaumuzi ya vijana wao
    3. Yapendekezwa kuwa Kanda ya Ziwa igomee uchaguzi wa Wazazi na Mkutano Mkuu wa CCM Taifa
    4.MKOA wa Mbeya wajitokeza nao kuungana na Kanda ya Ziwa kupambana na Uongozi wa Kifisadi uliosimikwa hakika sasa mapinduzi ya kweli ndani ya chama yanakwenda kutokea
     
  2. p

    pilau JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    .......... kama ni kweli tutaona!
     
  3. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Good move on the wrong party.
     
  4. Majita

    Majita JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 580
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Napita tu
     
  5. Wed

    Wed JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 249
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wana SISIem bana.... tatizo lenu kubwa mnakimbilia madaraka kwa ajenda binasi. Ugonjwa unaowasumbua ni njaa, ubinafsi, umimi. Hizi ndio zile siasa Uchwara alizozizungumzia R..... nyie endeeeni kudundana ... vita ya panzi furaha ya kunguru
     
  6. epson

    epson JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 449
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    mmmhh huu ni upepo unapita.
     
  7. E

    EMMANUEL NSAMBI JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    shida yao wakivutiwa mshiko kidogo utawaona humu jamvini wakikanusha
    kwamba hawakuwahi kutaka kujitenga.Yetu macho.
     
  8. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    unachekesha kweli asa mnaanzisha umoja ndani ya umoja au chama ndani chama .... ondekeni kwani mmeshikiwa bunduki mueendelee kuwa ccm......afu mko chini ya nani sita au
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    You are nothing at all. Mnaasi halafu bado mtaendelea kuwepo CCm!?
     
  10. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnataka mbembelezwe na mpozwe kwa udc na ukatibu tarafa nyie. Bora hata usinge post huu upuuzi wako.
     
  11. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,223
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Nyie mngekua wapiganaji wa ukweli mngejitoa humo mkapambana nao, lakini kama mko humo mtadhibitiwa na Vikao vya chama...wala msisikike tena!!
     
  12. bullet

    bullet JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 919
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Kwa CCM niijuayo hakuna kitu kama hicho. Hakuna kijana au mzee wa kupingana na nguvu ya vigogo.
    Kama vijana hao watathubutu kufanya yaliyoandikwa hapo juu yatakuwa ni maajabu ya dunia!
    Time will tell.
     
  13. M

    Mr Emmy JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,129
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Mbona hata Zitto Kabwe na kambi yake ameasi CDM lakini bado yupo CDM
     
  14. Ryaro wa Ryaro

    Ryaro wa Ryaro JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 2,664
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kanda ya Ziwa haitakiwi na hAO Vijana wa CCM toka kanda ya ziwa ni vyema wajue kuwa hakuna lolote watakaloambulia. Mfano ni zile kelele za Mzee wao MKONO,Hoo, sikubaliani , mara patachimbika lakini mwisho wa siku ni kukubaliana na matokeo. Sasa basi Vijana wetu hawa siodhani kama wanalijua hilo kuwa hawatapata kufanya lolote kwani uchaguzi umekwisha na mambo yamekwisha. Mbona Mwenyekiti na babayao Mweshimiwa PRESIDA Kikwete alikuwepo hapo jana tu na kukemea RUSHWA sasa inakuwaje mtoto wake ashutumiwe kwa kugawa fedha ( Murungura).
    Basi CCM ni Janga la kitaifa na TAKUKURU ni jibwa lisilokuwa na Meno na Mazing'aombwe ya CCM kwa kuipamba na Kuiboresha.
    CCM ni zimwi na kusema ukweli kwa RUSHWA, CCM ni sawa na SAMAKI na MAJI.
    Wito: Kuikataa CCM ni kukataa RUSHWA na siku ( 2015) CCM itakapokabidhi nchi kwa Wapinzani ndio mwanzo wa vita ya kweli kwenye RUSHWA kwani ukiitamka CCM maana yake CHAMA CHENYE MURUNGURA (CCM).
     
  15. commited

    commited JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nyinyi woote mnaoishabikia nyinyiemu ni mashetani tu, mpo hapo kwa ajili ya njaa tu na mavyeti yenu feki, na ajira/vyeo vya kupeana, mtu makini, na anayejali wenzake maskini hawezi kuwa sisiemu mpaka leo, so tifuaneni hata muuane hakuana atakayelia, tutawatupa kagera muwe chakula cha mamba, kufeni kabisa, haamna faida nyie woote
     
  16. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Hawa jamaa ni wapuuzi kweli, ngoja nisiendelee!!
     
  17. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    kibaka anaaasi vibaka wenzake kwa kukosa noti ya alfu kumi

    kama mko serias acheni kabisa chama cha rushwa sio kuja kulalama humu kama wavuta unga wa mwenge bus stand!!!

    Nyambafffffffffff kabisa wahed
     
  18. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kambi ya Fisi!
     
  19. T

    Tabby JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 8, 2008
    Messages: 7,782
    Likes Received: 1,757
    Trophy Points: 280
    UMVCCM, huwezi kupambana na rushwa ukiwa ndani ya ccm wakati ndiyo itikadi ya chama. Hamna support ya mtu yeyote. Nina wahurumia ndugu zangu msije mkawa kama Dr Ulimboka, Mwakyembe, Mwangosi n.k. Achaneni na ccm siyo baba wala mama yenu. Mtapoteza maisha yenu bure. Nime waambia.
     
  20. Young Tanzanian

    Young Tanzanian JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,741
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Njaaa zinawasumbua
     
Loading...