Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

@@@ ..."Used" "Spare" PART...@@@

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Baba_Enock, Mar 27, 2012.

  1. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kifaa ni "used" lakini bado kinauzwa kama "spare" na watu wenye kumiliki vifaa vya moto wanakimbilia "kukinunua"...! Mafundi wanakushauri eti ni bora ununue "used" kuliko "kipya"...!

    Ni kwanini lakini?
     
  2. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Vipya vingi vyakichina! ulikitaka vya kijapani Mshiko neyhi, Bora used itakusogeza sogeza na ipo imara ukilinganisha na mchina!
    Aisee komredi leo umeamkia wapi?
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kikiwa used kinakua na expiriensi!Au hujui?
     
  4. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Usiembo ukakutana na Used ya Kichina.......................!!!
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,742
    Trophy Points: 280
    Baba_Enock @ work!:violin:
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280
    vifaa vingi ni fake, bora used original
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mara nyingi used kinakuwa original Baba Enock

    Kipya kinaweza kuwa cha mchina Guarantee si ya kudumu..
     
  8. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu issue ni tatu:

    1) udhibiti hafifu na wakusikitisha katika kuingiza bidhaa nchini! Kila kitu kinaingia hata kama ubora wake ni mdogo sana. Hii imepelekea spare part fake na zenye ubora hovyo kuongia

    2) tabia yetu waswahili kupenda rahisi,

    3) kumbuka tanzania tulikuwa na mashine tools industries, zimekufa kifo kibaya. Viwanda hivi vilikuwa vinatengeneza spares za aina zote kwa gharama nafuu kabisa, hasa spare parts za magari na mitambo ambazo you couldnt get them in the maduka!
     
  9. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hahahahaaaa!!!!!
    Aseee wewe ni nomaaa!!!

    Never new this!
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,742
    Trophy Points: 280
    Wengine tunazungumzia spea za mwili wa binadamu we unatuletea mastori ya maspea ya machuma. Stuka!!
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Used ni multifunctional, kijiko waweza katia na nyama.
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Hajiongezi au kwa kiswahili cha sasa si mbayuwayu.

     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,742
    Trophy Points: 280
    Afu we demu wangu yuzd unajua navokumisi?:lock1:
     
  14. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Vipya vingi vya siku hizi ni vya Kichina, Ukinunua hata siku mbili haziishi vimeharibika ... Used ni orijino bwana!
     
  15. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Ukiona hivyo, ujue kinalipa vibaya sana!
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Ujue hata mie vayopenda ule used senta bolt yako.
     
  17. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    eeerrrrr!!

    sipendi vidong'oi used mimi!!!
    Napenda brand new........yani mupyaaaa!!!!
     
  18. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kumbe nipo jukwaa la wazee na Tubinti!!

    Hee..........mimi huyoooo ngoja nikapambane na Rejao kwanza.!!!!

    hapa niwaachie wenyewe wa mupya kwangu, used kwako!!
     
  19. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Kwa mazingira ya Tanzania inaaminika used Spare parts ni genuine kwasababu imefunguliwa kutoka kwenye gari kwa kuibiwa au vinginevyo na kupelekwa kwenye maduka huku waki-assume kimetengenezwa wakati gari ndo inasukwa.
     
  20. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...lol....'alalaye...'

    Enhe, tuendelee zungumzia 'vyuma chakavu'....tena siku hizi vina bei kweli,
    hata vile vigumu vyenye kubeba treni vinang'olewa....Recycling bana....shughuli!
     
Loading...