Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unapajua hapa?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bluray, Jul 7, 2009.

  1. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Katika thread hii unaweza kutuma picha, hususan za Tanzania, na kutaka kujua uelewa wa watu wa nchi yetu.

    Je unapajua hapa? Wapi? (See attachment)

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. M

    Masatu JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2009
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu kuna sehemu maalum kwa picha siku hizi hapa jf.
     
  3. O

    Ogah JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Tukupe Mji Mkuu?
     
  4. GP

    GP JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hapa sio kanisa katoliki pale njombe kweli?
     
  5. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #5
    Jul 8, 2009
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Na hapa wapi?

    [​IMG]
     
  6. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Maxi,
    Hapo iwe isiwe ni MWANZA (Stone town). Hizo picha kama vile nimeshaziona kwenye GOOGLE EARTH.
     
  7. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Somewhere Mwanza hapo juu kwenye mawe ufukweni mwa Ziwa Victoria.
     
  8. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #8
    Jul 8, 2009
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Na hapa wapi?

    [​IMG]
     
  9. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #9
    Jul 8, 2009
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Umeelekea kupatia lakini taja ni eneo gani hasa la Mwanza...
     
  10. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Kanisa la Mugana Kagera
     
  11. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #11
    Jul 8, 2009
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Hahahaha, we mjanja sana... Lakini kama swali la awali vilevile, lipo eneo gani mkoani Kagera?
     
  12. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #12
    Jul 8, 2009
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Mmechemsha, basi siongezi picha hapa mpaka vitendawili viwili juu viteguliwe
     
  13. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tukupe mji basi?
     
  14. K

    Kokolo JF-Expert Member

    #14
    Jul 8, 2009
    Joined: Mar 20, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hapo ni Capri point Mwanza-Hizo nyumba ni za wahindi, wamekodisha Kahama/Geita Mining
     
  15. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #15
    Jul 9, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Mugana ni moja ya viunga vya Bukoba.
     
  16. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #16
    Jul 9, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Mie picha yangu ya kwanza sijapata jibu bado.
     
  17. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #17
    Jul 9, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Capri Point, mkuu umerudisha memories za udogoni.
     
  18. O

    Ogah JF-Expert Member

    #18
    Jul 9, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    I know this area........nimeishi sana eneo karibu na hapo.......basi hata ile picha ya kwanza nimeanza kuikumbuka sasa......unajua tena ni siku nyingi
     
  19. Kipunguni

    Kipunguni Senior Member

    #19
    Jul 9, 2009
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siyo kanisa katoliki Dodoma kweli? Imekuwa kitambo lakini.
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    Jul 9, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,442
    Trophy Points: 280

    kapri point mwanza
     
Loading...