Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ukweli kuhusu KLOROKWIN

Discussion in 'JF Doctor' started by afrodenzi, Mar 17, 2011.

  1. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #1
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,679
    Trophy Points: 280
    Mabibi na ma bwana
    Ningependa kuchukua nafasi hii kuwaeleza
    Ukweli kuhusu huyu mtu..

    Huyu mtu maneno yake na jina lake
    Yanaendana kama

    Samaki na maji
    mizizi na ardhi
    Wanyama na oxygen

    Huyu mtu kweli ni tiba kama jina lake
    kila atakacho andika kina ucheshi ndani yake..
    Klorokwin please keep doing what your doing
    Coz we need people like you here ...

    asante sana kwa kutufanya tuwe tuna tabasamu kwenye
    Screen ya computer....
     
  2. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    mmmmh!!!!!!
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Anafurahisha na avatar yake na signature lol viva la Klorokwini :lol::lol:
     
  4. LD

    LD JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha ha, AD leo ni siku ya
    kumpamba klorokwini sio!!
    Klorockwini hoyeeeeeeeeeeeeee!!!!
     
  5. 2my

    2my JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lol mi nilifikiri klorokwin dawa kumbe mtu!!!!!!!!
    bt anaact km dawa yenyewe good!!!!!
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    LD mume b w e g e hajambo :lol::lol:
     
  7. LD

    LD JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Bado sijamcheki MR,
    Nina mashaka atakuwa na homa ya tumbo la kuhara,
    Manake yale mapointi ya jana yalimfanya afumbuke macho!!
     
  8. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hhheeheheh leo ni siku ya klorokwin duniani,,,,
     
  9. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kwi kwiii mpe pole wala asihare mwaya mwambie aache Ubwege lol utu uzima dawa :lol::lol::lol::lol: asipelekeshwe ni kabinti sawa na mtoto wake :lol::lol::lol:
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Leo ni siku ya SHAROBARO Klorokwin duniani, AD hivi klorokwin expire date yake ni lini? Hapa naongeza wawili (Uporoto na Hashycool) kumaliza siblings wa SHAROBARO Klorokwin.
     
  11. 2my

    2my JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    heh kumbe hata kwenye usharobaro yumo .......
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mr mr mr
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ndio SHAROBARO wetu hapa, ngoja siku umuone anakimbiza mwizi utacheka:lol::lol:
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,679
    Trophy Points: 280
    Hahaha
    Leo siku yake
    Anameremeta
    jamaa anajua kutuchekesha sana llol
     
  15. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #15
    Mar 17, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Abeee shemeji
     
  16. 2my

    2my JF-Expert Member

    #16
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahah ndo wale wale wanaokimbiza mwizi wakisema kimbiza mwizi men...........na mkono mmoja umeshikilia trouser... teh teh
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,741
    Trophy Points: 280
    Aisee hili li tablet lenzangu leo naona zali limemwangukia.

    Mai Dia Felo tablet popote ulipo, haya maujiko naomba tuyafanyie sharing....Ukitibia malaria ya AD hakikisha unakibwatua kichwa chake kwa maumivu ili aje kwangu nimpe Asprin za kutosha.

    Aisee nasikia wivu sana kwanini kidonge mwenzangu apewe ujiko peke yake? AD ukipata maumivu ya kichwa usinitafute kudadadadadadadeki!
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,741
    Trophy Points: 280
    Aisee kumbe kidonge cha klorokwini kina jinsia ya kike? Sikujua swahiba kaenda kwenye unajimu.

    Asprin ina jinsia ya kiume....haina siku zake!!!!!!!!!!:juggle::juggle:
     
  19. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #19
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,679
    Trophy Points: 280
    Partner s in crime
    TF mpenzi hata na wewe kundi lao
    Hahahha lol
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Mar 17, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Usiache mbachao kwa msala upitao:lol::lol:
     
Loading...