Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukumbuka enzi hizi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ntobistan, Mar 11, 2011.

  1. n

    ntobistan Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari za Asubuhi wanaJF.Nimekaa sana bila kuwakumbusha vitabu vya enzi hizo zilizokuw zimeandikwa kwa Mfano Mwanangu Pepe huna masikio,Awafu mwenye nguvu,Siku ya Gulio katelelo,Chopeko na Mnofu,Sizitak mbivu hizi,Mzee tola na familia yake,MwanaJF nazan asub hii nimekukubushia mbal sana.
     
  2. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Andunje mpenda wadudu
     
  3. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    juma na roza,mabara the farm,bulicheka na mkewe elizabeth.
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Siku ya Gulio Katerero, Sizitaki mbichi hizi!
     
  5. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mabala the farmer
     
  6. m

    mzambia JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kibanga ampiga mkoloni, sumbi mvivu, kanza achora kny mawe, pamela na kipini
     
  7. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mie nakumbuka enzi hizi bakola zilikua zinatembea sana shule za primary
     
  8. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Buricheka na mke wake Elizabeti na safari ya mombasa..
     
  9. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Buricheka na mke wake Elizabeti na safari ya mombasa..
     
  10. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Paulo una mikono michafu
    Hadithi za Abunuas
    Kijiji cha Mtakuja
    Upepo kijijini kifaru!
     
  11. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Unamkumba yule dogo anaitwa Pazi mkorofi sana alikuwa na tabia ya kubeba kuku miguu juu kichwa chini Jogoo kamuadhibu Pazi kwa tabia yake. unamkumbuka baharia piusi na kitabu chake
     
  12. eucalyptos

    eucalyptos JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Juma na Roza! Wengine tukabatiza viatu fulani toka "BORA SHOES" kwa majina haya mawili.
     
  13. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Mashimo ya Mfalme Suleiman, Allan Querterman, Alf-lela ulela, ...
     
  14. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mnakumbuka hivi vitabu,
    Mkenge na mkengeni, kingine Shamba la bwan elly. kingine Bibi tarabushi...endeleza
     
  15. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,724
    Trophy Points: 280
    Nondo mla watu,Msemakweli achaguliwa kuwa Diwani,Maganga Shujaa,Sadiki na Sikiri(Safari yenye Mikosi),Hawa the Bus Driver,Kusafiri,Ufugaji wa kuku,Dagaa,Matete na Mpapai
     
  16. W

    Womtindo Member

    #16
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ngoswe penzi kitovu cha uzembe
     
  17. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #17
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Dah? We mshkaji nimekuvumilia sana, hv huwa unatype na vidole vya miguu nini. Yaani zogo tupu, huachi nafasi kati ya maneno, unachanganya herufi kubwa na ndogo, hutofautishi r na l, z na dh, abari na habari, yaani post inaleta kichefuchefu. Aaaaaagh,.... Halafu nawe wajiita Great Thinker?
     
  18. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #18
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Je na ile hadithi ya LUCI na DAMASI mnaikumbuka?
     
  19. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #19
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,918
    Likes Received: 1,381
    Trophy Points: 280
    brown ashika tama,ndoto za kimweri,pioneers meeting in zanzibar,mr all of you,mweka nadhiri na shetani,siafu wadudu wenye maajabu
    enzi hizo primary bakora mtindo mmoja,mwalimu adui,hadi leo kabeef na walimu kapo kwa mbali
     
  20. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #20
    Mar 11, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Bora mimi sikusema..............
     
Loading...