Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujumbe alioutuma Mh. Selasini muda mfupi kabla hajapata ajali Bomang'ombe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Adolph, May 24, 2012.

  1. Adolph

    Adolph JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    NASIKIA KUNA BAADHI YA VIJANA WANAZUSHA KUWA SINA USHIRIKIANO NA WANANCHI WANGU NA NIKICHEZA 2015 JIMBO LITARUDI CCM!

    Kwa ufupi sana naomba niandike hapa baadhi ya michango yangu kama Mbunge kwa Wananchi wangu.
    1. Ndueni Sec. 2Million (Ununuzi wa computer na Printer)
    2. Mbomai Sec. 2Million (Ununuzi wa Computer na Printer)
    3. Tarakea Sec. 2Million (Ukarabati wa mabweni ya Wasichana)
    4. Msangai S/Msingi 1Million (Ukarabati wa vyoo)
    5. Kikundi cha Wajasiriamali 2.Million
    6. Kijiji cha Mashima 1.5 Million (Ujenzi wa ofisi ya Kijiji)
    7. Ngaleku Sec. 2Million (Uingizaji umeme)
    8. Kirongo Samanga 2Million (Ujenzi wa Kituo cha Polisi)
    9. Kijiji cha Samanga 1.Million (Ujenzi wa Ofisi ya Kijiji)
    10. Kirachi Sec. 2Million (Ujenzi wa Jiko)
    11. Kitirima Kingachi 1Million (Ujenzi wa Kituo cha Polisi)
    12. Katangara Mrere 500,000/= (Kikundi cha Kinamama-MAZINGIRA)
    13. Ofisi ya Kijiji Mrere 2Million (Kuezeka Ofisi)
    14. Kiraeni Sec. 2Million (Ujenzi wa mabweni)
    15. Bustani Sec. 2Million (Kuunganisha Maji)
    16. Ugwasi Sec. 2Million (Kuunganisha Maji)
    17. S/Msingi Kwangao 2Million (Ukarabati)
    18. Kwaya ya KKT Mkuu 600,000
    19. Huruma Convent 2Million (Ukarabati wa mabwawa ya kufugia Samaki)
    20. Tumaini Center 2Million (Msaada kwa Watoto Yatima)
    21. Kikundi cha Vijana na Maendeleo 1Million (Mradi wa Kufuga Kuku)
    22. Kilamacho Sec. 1Million (Kuingiza Umeme)
    23. Maharo S/Msingi 1Million (Umeme)
    24. Makiidi Sec. 2 Million (Ujenzi wa Madarasa)
    25. Parokia ya Mkuu 1Million (Mchango wa Ujenzi nyumba za mapadre)
    26. Shimbili Saccos 1Million (Ujenzi wa ofisi)
    27. Kwaikuru S/msingi 1Million (Ukarabati wa mitaro ya maji ya mvua)
    28. Kikundi cha Wajasiriamali cha MWANGARI 2Million (Ukarabati wa mashine ya kusaga)
    29. Booni Sec. (Ukarabati wa Madarasa)
    30. Mamsera Sec. 1Million (Ujenzi wa madarasa)
    31. mamsera Sec. 300,000 (Ujenzi wa jiko)
    32. Tanya Sec. 1Million (Ujenzi wa Madarasa)
    33. Parokia ya Mahida 1Million (Ujenzi wa nyumba ya mapadri)
    34. Ngoyoni 2Million (Ujenzi wa Ofisi ya Kata)
    35. Holili S/msingi 2Million (Ukarabati)
    36. Holili 2Million (Ujenzi wa Ofisi ya Kata)
    37. Olele 2Million(Ujenziwa ofisi ya kata).

    Hayo ni baadhi tu ya mambo madogo madogo ambayo nimeweza kuisaidia Jamii ya WanaRombo... Mikakati yangu na Mipango ya Maendeleo nitaitoa Siku chache zijazo....

    Joseph Selasini
    Mb.Rombo (CHADEMA

    SALA ZENU NI MUHIMU ILI AWEZE KUPONA NA KUENDELEZA GURUDUMU NA UKOMBOZI KWA WATU WA ROMBO NA WATANZANIA KWA UJUMLA.

    Ujumbe huo aliuweka kwenye facebook wall yake
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Vyombo vya habari ni mhimu sana duniani....
     
  3. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mungu amlinde apone haraka na waliotangulia mbele ya haki mungu awape njia ya amani huko mbinguni.
     
  4. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamaa ni Jembe la ukweli, imani yangu ni kubwa kwa Mungu kuwa Selasini atapona na kuendeleza harakati za kuingamiza ccm na hila zake zote!!!!
     
  5. by default

    by default JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana niliiona kwenye page ya baharia malecela .MB amejitahidi sana
     
  6. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ee mungu unaetutangulia siku zote na kutuwezesha,tunakuombe utoe uponyaji mbunge wetu mpendwa apone haraka na kurudi kazini
     
  7. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    get well soon thelathini!
     
  8. k

    kijiichake JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Selasini ni mwongo kupindukia apone asipone kama chadema hawatamsimamisha m2 mwingine rombo itaenda kwa upinzani kuliko selasini laana za warombo hazitamwacha kwakuwahadaa wanarombo aliyoyaandika hapo juu ni mwongo mimi niko rombo. Ndo maana hata vijana wanajitokeza kutaka kuchukua jimbo maana mbunge tuliye nae si mchapa kazi.
     
  9. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,106
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Kujitolea over 55m kwa maendeleo ya jimbo lako si jambo dogo! Get well soon Kamanda Selasini, na Pole kwa Msiba uliompata, Mungu ampe moyo wa Subira na ampatie faraja ya moyoni. Amen.
     
  10. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Ubunge ni kugawa hela?
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huyo Mbunge aoneshe hizo fedha anazitowa wapi na analipa kodi kiasi gani.
     
  12. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    acha kubwabwaja lete ushaidi hapa
     
  13. Drifter

    Drifter JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2012
    Joined: Jan 4, 2010
    Messages: 1,602
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Hili nalo ni tatizo kubwa sana Tanzania. Hoja ya mfuko wa jimbo ilipewa nafasi kwa mantiki hii hii. Hata kazi halisi za mbunge hazieleweki tena kwa Watanzania.
     
  14. k

    kijiichake JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwani wewe ni mgeni hapa jf? Hujakutana na vijana majembe wanaotangaza nia yao ya kunyakua jimbo la rombo 2015? Labda wewe ni muyenu kapisaaa.
     
  15. Expedito Mduda

    Expedito Mduda JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2012
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mungu amsaidie apone mapeme
     
  16. E

    Eddie JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 516
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mbona hakuna msaada kwenye msikiti, nyumba ya Imam nk? huyu ni mdini kama Chadema wenzie tu Mwenyezimungu amhukumu anachostahiki
     
  17. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mh!...
     
  18. d

    de bruyne Member

    #18
    May 24, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu mbona umekaa kidini sana..utakufa siku c zako kwa kushabikia udini...unajuaje kama hizo parokia ziliombaa msaada kutoka kwake? Au unajua idadi ya makanisa na misikiti iliyo rombo?fanya tathmini kabla hujashutumu..
     
  19. kinya

    kinya JF-Expert Member

    #19
    May 24, 2012
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 466
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    mkuu
    Hata kama ni tofauti ya itikadi bado Tanzania hatujafika hapa ndugu kumlaani/kumwombea mabaya mtu mwenye matatizo si uungwana
     
  20. M

    Mringo JF-Expert Member

    #20
    May 24, 2012
    Joined: Jun 23, 2010
    Messages: 302
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    CHADEMA inawakati mgumu sana kujivua na dhana ya udini...ukabila naweza nikawatetea ila udini bado wanasafari ndefu....Mimi nipo nanyi lakini jitahidini...iweje mbunge anadiriki kutoa orodha ndeefu yenye misaada mingi ktk taasisi za dini ya kikristo pekee...Kumbukeni munahitajika kuwa makini muache udini ili mukubalike kwa waislamu...hii itawasaidia ktk harakati za kuingia ikulu 2015..
     
Loading...