Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

uguza pole @gfsonwin!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by cacico, Oct 5, 2012.

  1. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nimewasiliana na mdada wangu wa moyoni gfsonwin, amelazwa na mtoto moi muhimbili! mtoto ameshaingia theatre na anafanyiwa upasuaji wa mguu! MUNGU NI MWEMA MY DEAR, TUNAMKABIDHI mtoto mikononi mwake, sisi TUNAOMBA yeye ATATENDA!
    we are together sweetheart, take heart!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mtoto apone! We are ol praying for him! Wote tuseme amen!
     
  3. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,863
    Trophy Points: 280
    Ameen.
    Pole sana mama na mtoto.
    Mtoto ni mkubwa au ni mchanga.
    BTW Pole sana gfsonwin.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,311
    Likes Received: 2,469
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Amen..... asante kwa taarifa cacico, jamani ukienda kumwona mpe salamu zangu huyo gfsonwin...... Mungu ni mwema, mtoto atapona soon
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nitamsalimu kwa herufi kubwa! Mzima wewe fp?!
     
  7. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    sina uhakika na umri my dear! Ila ni wa katikati! Vp fyatanga kwema?
     
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #9
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    mimi mzima kabisa my dear, hofu kwako.
    wakwe zangu hawajambo?
     
  10. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    God be with them during this hard time we are together with her!
     
  11. peri

    peri JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Uguza pole gfsonwin
    kuwa na subra na zidisha sala.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    too bad, nawaombea Mungu awasaidie gfsonwin na mwanae wamalize upasuaji salama na hatimaye kupona.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Paloma

    Paloma JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 5,344
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    cacico asenti kwa taarifa na fikisha salamu zangu kwake! gfsonwin be strong, have faith na kila kitu kitakuwa sawa!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,863
    Trophy Points: 280
    Ok,
    pole nyingi kwake.
    Fyatanga kwema sana na tupo tu tunaendelea kula Mbuzi wa kuchoma huku tunashushia na Nyagi ya Ilala.
     
  15. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    karibu mpendwa wangu! Salamu zitafika pia!
     
  16. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    thats ol in your mind, makubwa haya! Vp mume wangu unamuonaga?
     
  17. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wakwezo wazima wangu! Nipo mwaya napigana!
     
  18. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #18
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,249
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Jaman pole yake umpe. Asijali evrythng will be alright
     
  19. A

    ADK JF-Expert Member

    #19
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mungu na awaongoze madaktari mambo yaende vyema.
    Na kwa imani yote yawezekana
     
  20. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #20
    Oct 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    wapendwa thanks a million. mbarikiwwe sana kw asalamu zenu za upendo kwangu na kwa mwanangu. Namshukuru sana Mungu upasuaji umeenda salam a na mida hii ndo karudishwa wodini ila bado anausingizi. naamin kwa maombi na sala zenu atapona mapema tu.

    kafanyiwa upasuaji wa mguu corrective osteomalities(femur). msichoke kuniombea wapendwa wangu.

    love you wote.

    mwl.
     
Loading...