Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udsm kesho kuchafuka zaidi

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by bampami, Nov 20, 2011.

  1. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,135
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    -Ni baada ya kubandika majina mengine ya watu 22 ambao kesho wanatakiwa kwenda kuchukua barua za kurudi nyumbani,ukiachia mbali wale 12 waliopewa barua lastly week na hali kesi zao mahakamani hazijafutwa na hakuna mategemeo ya kufutwa hivyo Jumla yao wote ni 34.
    Mbao zote za matangazo usiku huu zimejaa tangazo la kukutana revolution square kesho saa saba mchana kwa ajili ya kutokubaliana na hilo.
     
  2. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Get up stand up, stand up for your right.
     
  3. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,135
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Yes M' waloanzisha mgomo wanakula bata,wafukuzwe wengine.Japo siyo wote,
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Oya,wengne tuko kwenye starehe zetu huku,hayo matangazo yamewekwa lini?
     
  5. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,135
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Pita sasa hivi hapa library kwenye mbao za matangazo, cafeteria na coET.Pembeni majina ya wanaitajiwa kwenda kuchukua barua na ilo tangazo.
     
  6. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #6
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    coarse zimetajwa?
     
  7. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #7
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,135
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Yap kaka zipo kama 5 hivi.
     
  8. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #8
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    i thought chuo kina busara nilipoona barua ya mgaya kumbe mbumbumbu.
     
  9. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,135
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Ndo hvo 2tajua kesho
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kuweni na msimamo mmoja kuwanusuru wenzenu kukosa chuo
     
  11. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #11
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,135
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Tutajua hiyo kesho mkuu' watu wapo emotional sana iyo kitu.
     
  12. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #12
    Nov 20, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Migomo ya siku hizi ipo kimaslahi zaidi. Kuna makundi. Siasa za chuo zimeharibu msimamo ulikuwepo miaka ya nyuma. Watakaogoma ni kikundi kidogo sana!
    Nawashauri msigome, tumieni busara na njia ya negotiations kuwanusuru wenzenu. Naamini DARUSO ina uwezo wa kushughulikia hili suala badala ya kuwaingiza wanafunzi wengine tena matatizoni!
     
  13. m

    mwanafyale JF-Expert Member

    #13
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,608
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mdau endelea kutuhabarisha.
     
  14. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #14
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    daruso wameshindwa kazi toka juzi.
     
  15. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #15
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Bora mwandamane wote ili mkamatwe wengi washidwe kuwafukuza nguvu yenu ndiyo inaitajika
     
  16. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #16
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,135
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Kaka rejao! Nimependa ushauri wako ni wa kihekima zaidi hasa kama hiyo njia ingewezekana but I think haitafanikiwa kwa sababu UONGOZI WA CHUO WENYEWE NI WA KIDICTATOR.Sisi tulifikiri wangetumia busara pia kusolve hili tatizo lakini wanajua wanachuo bado wanamachungu ya kuwasuspend hao 12 bado wanawaongeza wengine tena WE UNAFIKIRI NINI KITOKEE? na tena ukumbuke kuwa bado kesi hazijaisha mahakamani,kwa hiyo wanazidi kutifua wanafunzi zaidi.
    Kibaya zaidi malecture wenyewe design kama wako upande wa wanachuo.Mfano tu wakati 2po kwenye mgomo,baadhi ya watu walikuwa wanaendelea na lecture kwakuibia sasa utakuta lecturer anasema "Nyie mbona mnakuja darasani hali wenzenu wapo mahabusu?" hamwoni mnavunja umoja wenu?, hapo ndo unapoona hata baadhi ya malecturer wanasupport movts kudai haki zetu. Kaka rejao na wenginewo hiyo ndo hali halisi.
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ngoa tuone updates hizo..
     
  18. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #18
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,135
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Habari nilizozipata toka moja ya wadau wa coET kitivo cha Science ni kwamba kuna baadhi ya wenzao wapo kwenye list ya suspended.So kesho nao watakuwa kwenye mgomo wao.
     
  19. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #19
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kwa kifupi mgomo wa sa hzi utafana sana kwa sababu hadi wahandisi<coet> nao watatuunga mkono.over
     
  20. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #20
    Nov 21, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hata uongozi wa chuo nao ni wa kimasilahi, unaonekana kutoa maamuzi kwa kutumia sababu za kiitikadi za chama na hata kuona kuwa hao wanaogoma labda ni wenye itikadi ya chama fulani. Hatuwezi kujenga nchi yetu kwa kuingiza siasa ktk kila taasisi ya umma. Maana hata kama chama kingine kikiingia madarakani bado tunahitaji watalaam na wasomi hawa bila kuangalia itikadi za kichama wala dini.
     
Loading...