Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udsm....duce

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MARCKO, Jun 30, 2011.

  1. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    CHADEMA WASHINDA UCHAGUZI WA URAISI DUCE. KATIKA HALI ISIYO YA KAWAIDA, UCHAGUZI ULIOJAA HISIYA ZA KICHAMA CHA CHADEMA NA CCM,, ANAYE TUHUMIWA NI MGOMBEA KWA TIKETI YA CHADEMA KASHINDA USHINDI WA SUNAMI, WENGINE WANASEMA INATABIRI Tz MWAKA 2015 ITAKAVOKUA!!! JAMANI CCM NDIO IVYO TENa!!!!!!! bye
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    good........
     
  3. H

    HOYANGA Senior Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    saaaaaaaaaaafi!!!!
     
  4. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh, wasije wakamfukuza chuo tu maana hawachelewi.
    Mungu ibariki Tanzania
     
  5. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    acha ujinga wako 2015 mtaisikia tu na mgombea wenu Padri Mstaafu!
     
  6. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Excellent!!
     
  7. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #7
    Jun 30, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    safi sana
     
  8. Joyum

    Joyum Senior Member

    #8
    Jun 30, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siasa hairuhusiwi huko jamani anagalieni hizo tathmini yenu isijeikawatia wanamagamba mawazo ya kumtarget huyo mshindi kumbe ni nyie ndo mnatia mawazo yenu ya kichama.
     
  9. N

    Nzogupata Member

    #9
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na nyie endeleeni na huo upofu wenu andaeni tu huyo ustadha, sheikh ama ustadhi mje mkione. Nanyi acheni ujinga wakuona wengine hawaoni.
     
  10. k

    kensolth05 Member

    #10
    Jun 30, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    cha maana vijana muwe tayari kwa mabadiliko,,,ambayo yanaweza kutokea popote,,iwe CHADEMA iwe CCM iwe CUF iwe TLP yote kheri ila kinachoitajika ni utayari na amani,,,,mungu ibariki tanzania
     
  11. k

    kensolth05 Member

    #11
    Jun 30, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    uzalendo ninaouzungumzia sio upenzi wa vyama bali ni kutimiza ilani za vyama ambazo kwa asilimia kubwa zinahimiza maendeleo hya taifa.
     
  12. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    congrats CHADEMA kwa CHASO Initiative..hii inatengeneza hazina kubwa sana kwa uongozi ujao katika chama na serikali! Na kwa taarifa yenu elimu na siasa ni vitu vinavyoenda sambamba,sasa km hiyo hiyo siasa ndiyo inaafect sera ya elimu kwa nini wanaosoma kupitia sera hiyo hiyo wasishiriki katika siasa!?.
     
Loading...