Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDOM boom

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Fabian the Jr, Oct 23, 2012.

  1. Fabian the Jr

    Fabian the Jr JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 614
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 80
    Habari zenu wanajamii wenzangu, napenda kuuliza kwa yeyote mwenye taarifa ya boom hapa UDOM atujuze imekaaje, maana wiki ya pili inakatika hii wakati hata dalili hakuna, na hali inazidi kuwa mbaya kwetu watoto wa wakulima. Kulikoni?
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Udom mpaka wakina mlacha wazichakachue kwanza!
     
  3. Mao ze dong

    Mao ze dong JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 539
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Ngoja niandae matangazo tulianzishe coz mi mwenyewe nshaishiwa alafu naona wananzingua,ela tuliziona kwenye makaratasi na screen had leo hatujazishika.ILA NASIKIA J.5 KITAELEWEKA
     
  4. S

    Sine r Winters Senior Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mzeiya ni j5 ipi,na umeckia wapi? Coz mi pia nina mzuka nalo.
     
  5. Fabian the Jr

    Fabian the Jr JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 614
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 80
    J5 si ndo leo ndugu, bt hata dalili sizioni kama n j5 ijayo kazi itaonekana hapa.
     
  6. Zeddicus

    Zeddicus JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 587
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Nyie mnazungumzia week ya pili wakati wenzenu hapa IFM tunaenda week ya tatu sasa hata tetesi hatuzisikii,Hali tete!
     
  7. Jimjuls

    Jimjuls JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapo UDOM kazi kweli kweli.Ukisema uanze kudai kwa kuuliza hawakawi kusema wewe ni CDM.Yaani sisi ilikuwa tunakaa hadi siku wakifurahi wenyewe ndo waweke.Na cha kushangaza HESLB ilishatuma pesa muda mrefu.Mkuu we jibane tu na vijisenti mzee aliyekupa baadaya ya kuuza mavuno ya mahindi na maharage kule kijijini.
     
  8. Rotten Head

    Rotten Head Senior Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Wakuu nyie mpo kwny college zipi hapa UDOM?bcoz jana tulisikia tetesi kuwa wamezifeed kwny A/C zetu,leo asubuhi mwanangu mmoja hv yuko kule HUMANITIES akanambia kuwa CRDB a/c ilikuwa na 0 balance lakini leo kaenda kucheki kakuta 651700 baada ya charge ya sh.8000 ya ATM card coz ni a/c mpya,
    Kutokana na shauku nikaenda pale CRDB kucheki salio langu,unluckly nikakuta ni sh.5000 tu nilipohoji nikaambiwa ni kweli kuwa kuna batch 1&2 zimetoka za boom kwa wale wa social na humanities,kuhusu COED tuwe wavumilivu,
    BOOM LIMETOKA
     
  9. Msherwa

    Msherwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 1,243
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    I LOVE YOU SAUT
    hapa hakunaga zengwe wala uchakachuzi, boom kitambo lishatoka
     
  10. Loraa sum's

    Loraa sum's JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 60
    yan hapa saut boom 2meshamalza kulila nyie hata kusaini bado aah!! Polen sana
     
  11. Mkuu rombo

    Mkuu rombo JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    aiseeee babaangu nasikia hapo jikoni udsm walipata boom lao mapema siku ya kwanza ya kufungua chuo sasa linakaribia kuisha week ya 3 sasa,, udom ccm 2
     
  12. Mao ze dong

    Mao ze dong JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 539
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    tofautisha tarehe za kufungua vyuo,nyie mmefungua mwez 9 wakat Udom 13/10
     
  13. Rich 4rever

    Rich 4rever Member

    #13
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu hatusaidie!
     
  14. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    MUCCoBS BADO KIDOGOO,,ILA WANGETOA LEO KESHO NINGEAMKIA LA-LIGA
     
  15. A

    Alisa Member

    #15
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 23, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Masela ni kweli boom limetoka ila kwa baadhi ya batch kwa 1st year halafu waliopewa priority ni wale wa CRDB kwanza ila wenye A/C Za wafanyabiasharana wafanyakazi wa umma tunapaswa tuwe na subira tu hakuna ujanja wakuu" HALAFU ISHU YA MAJI HAPA social imekuwa too much au wenzangu wa JF Hapa social hamlioni coz ni block 1 tu ndo linatoa maji.
     
  16. Fabian the Jr

    Fabian the Jr JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 614
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 80
    Haya mambo ya ajabu kabisa asee, sasa mshko umekata, afu nilitmia a/c ya NMB cjui hapo itakuaje, boom ltanikta nikiwa hai kweli?
     
  17. M

    Manywele The Great Member

    #17
    Nov 7, 2012
    Joined: Aug 26, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ushindi wa Obama ni funzo gani kwa Tanzania?
     
Loading...