Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi CCM: Waliopiga kura ya kumtoa Pinda kuadhibiwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Filipo, Sep 19, 2012.

  1. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Wale wote wa ccm waliopiga kura kwa Mh. Zito ili kupata uhalali wa kutoa hoja bungeni ya kutokuwa na imani na waziri mkuu watakatwa majina yao kati ya majina ya wagombea wa nafasi mbalimbali za uongozi katika chama hicho kwenye kikao kitakachoongozwa na JK!
    Source: Nipashe
     
  2. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ukweli daima utasimama, Pindisha ni kilaza
     
  3. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,148
    Likes Received: 3,413
    Trophy Points: 280
    Sifa ya kukubalika CCM ni kuwa mnafiki tu.!!
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ni kweli kabisa! Hapo ni minyukano na visasi kwenye chaguzi badala ya uadilifu, uwezo!
     
  5. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    That's expected. Now remaining is the promotion of the hypocrites and the blinds.
     
  6. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    .....na JK kwa visasi namuaminia....
     
  7. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kuendelea kuishabikia, kuipenda, kuwa mwanachama wa CCM, ama uwe uko kwenye system au uwe na akili ya maiti au vyote viwili.
     
  8. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mkuu wa visasi mda wake wa kujidai umefika, watakoma, ila haya yote yana mwisho
     
  9. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,890
    Likes Received: 1,327
    Trophy Points: 280
    filikunjombe amegombea nafasi yoyote ccm?
     
  10. KIBOKO MSHELI

    KIBOKO MSHELI Member

    #10
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kigwangala yu wapi na maamuzi yake magumu? kakimbia press conference? CCM wanafiki wengi sana!
     
  11. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mi sio mnafiki so sina kadi ya CCM wala c mwanachama
     
  12. F

    FJM JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hii itakuwa ni jambo la kheri kwa wale wate watakao ondolewa kwenye list ya kugombea. Kwa kukata majina yao, CCM wanaweka mstari kati ya wale wanaotetea maslahi mapana ya nchi na wengine ambao couldnt care less nchi inazama.
     
  13. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hao ndio kawaida yao siku zote hawapendi watu wasema kweli,nijuzeni huyu Mh Chanji Lugola anagombea nafasi yoyote wakuu?
     
  14. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wakithubutu kufanya hayo wanayodhamiria mwisho wao utakuwa ni kabla ya 2015.
     
  15. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    acha porojo wewe? kipindi cha nyerere wangeachwa lakini si kipindi hiki. nadhani wangeanza na akina mwakyembe, sita, magufuli lakini mpaka leo wako kwenye cabinet.
    anyway, usijali wakiachwa watakamia chadema aka chama cha makapi ya ccm kama akina shibuda, slaa et al.
     
  16. andate

    andate JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 2,656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    CCM kila kukicha wanajimaliza wenyewe, halafu wanatumia nguvu ya dola kulazimisha kukubalika. Inasikitisha kuona kuwa hawajui wafanye nini kurudisha imani ya watanzania kwa chama chao.
     
Loading...