Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuzijadili sifa za mwanamke mpumbavu ambaye huibomoa nyumba yake kwa mikono yake mwenyewe

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bujibuji, Nov 6, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,188
    Trophy Points: 280
    Tunaomba tumjadili huyu mwanamke wa ajabu kabisa, ambaye kaamua kuivunja nyumba yake mwenyewe kwa mikono yake.
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Bujibuji mwanamke huyo aliyezungumziwa na biblia siyo huyu unamyemjua wa leo. Haki sawa kwa wote, ndiyo mchawi mkubwa wa wanawake. Wanawake wengi wanaotaka kutekeleza kwa vitendo nadharia hii huishia kuvunja ndoa zao kwa mikono yao wenyewe.
     
  3. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Atakuwa anafikiria kwa kutumia masaburi ya Camerun
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0

    Hebu tufafanulie kidogo "haki sawa kwa wote" inajumuisha vitu gani?
     
  5. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Sasa mwanamke mpumbavu ni yupi.?
    Sifa za mwanamke huyu ni zipi.?
     
  6. A

    Amelie Senior Member

    #6
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 13, 2008
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anaenda kinyume na mithali 31.10...
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    kushika mimba sawi na kuzaa pamoja pia
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,188
    Trophy Points: 280
    Mke wangu akileta habari za usawa na mimi ntamwambia leo niko kwenye siku zangu kwa hiyo siwezi kukupa uhausi
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,188
    Trophy Points: 280
    Kuna wanawake wengine wamejaaliwa sana mdomo mrefu. Umekuja kutoka ofisini shati limochomoka kidogo kutokana na rabsha za kupigania daladala, basi atakusema weee, kuanzia saa 12 ulipofika hadi saa tano usiku akimaliza kuangalia matamthilia anaendelea tu kuongea kwamba wewe hauko smart na wala hujijali.
     
  10. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #10
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    hivi hakuna wanaume wapumbavu eh!
     
  11. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #11
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo mwanamke anakataa kushika mimba anakwambia ushike wewe au?
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    leo ni sikuukuu 'tutafute vitu light vya kujadili'
    tusitoane mapovu
     
  13. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #13
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Eid njema Boss

    Kuna mada moja nzuri inayojadili mvuto wa ma-injinia.......maoni yako yanahitajika. Maana naamini una expirience katika mitaa hiyo pia
     
  14. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #14
    Nov 6, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    jamani mwisho pilau itanipalia,tusherekee kwanza maneno ya upumbavu tutayaongea kesho
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280

    ha haaaaa eid mubarak kwanza...
    nilijua 'inakuhusu' ngoja niitazame lol
     
  16. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #16
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mie hainihusu coz I'm above all that ish! lolz
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    hujambo Daughter?
    nimesubiria thread yako ya 'kumfungikia' mtu humu
    wapi?
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Nov 6, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Do u think ni rahisi kufunguka?
     
  19. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #19
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Dada hebu tupe feed back

    Kufunguka kumesaidia lolote katika kitengo cha uhusiano na TB?
     
  20. R

    Rweye JF-Expert Member

    #20
    Nov 6, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,664
    Likes Received: 1,237
    Trophy Points: 280
    Karibu tule rubisi tushanduke na idd...waitu mbaije!!
     
Loading...