Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tutafika kweli kwa hali hii....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MR. DRY, Nov 30, 2011.

  1. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Sijui ni maisha au nini!
    Style za mahusiano siku hizi yanaenda kinyume nyume.

    Kijana(ME) anataka aliyemzidi umri(JIMAMA/SUGARMUMMY) ajitimizie mahitaji yake.

    Kijana(KE) anataka JIBABA(BUZI).

    kwa hawa watu wazima unakuta wametengana au wapo na wenza wao.
    Hivi makamu/umri aina wameisha?
    Naweka.nukta
     
  2. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mmomonyoko wa maadili uliochangiwa na utandawazi!
     
  3. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tamaa ya mambo makubwa kuliko uwezo wao,
    Kuendekeza njaa za kijinga na kutotaka kuwajibika na kufanikiwa kwa nguvu na jasho lao,
    Kuiga na kufuata mikumbo hasa kwa watu maarufu au kutafuta umaarufu,
    Kuendekeza tamaa ya ngono,starehe na anasa,
    Hofu ya mungu imepungua sana.
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    sist upo?
     
  5. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,020
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Lakini ukifuatilia utaambiwa hata zamani ilikuwa hivyohivyo.
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Zamani ilikuwa ni wanaume wazee wanawaoa mabinti wadogo. sasa vijana wamekasirika wanalipiza kisasi kwa kuwatoboa mama zao!
     
  7. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,683
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Aisee kweli zamani ilikuwa ukienda makanisani, bwana harusi uso umechoooka, bi harusi kibinti. Ukiuliza nini wanasema hali mbaya ya uchumi, vijana wadogo hawataki kuoa.

    Kwanza naona sasa hivi mambo yamebadilika, watu wanaoana almost same age group.

    Ila kwenye uzinzi ndo wanazini na wa umri mkubwa sana zaidi yao; sugar mummies na sugar daddies; si kwenye ndoa.

     
  8. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #8
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    mkuu sio uzizi, nafikiri ni maumivu(hasira) y/za mapenzi ndo yanasababisha yote na kuona dogodogo au kubwa lao ndo kipoozeo cha moyo.nukta
     
  9. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    mabadiliko haya kama mtu ukiyachukulia kwa staa hutoyumbishwa kwa lolote.nukta
     
  10. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #10
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    kwamaana hiyo vijana wa sasa tunapenda kulelewa?.nukta
     
  11. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #11
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    kwa kifupi unakuwa ni ulimbukeni sio.nukta
     
Loading...