Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunampenda Deo Filikunjombe Ludewa (CCM)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by FOE, Mar 9, 2010.

  1. F

    FOE Member

    #1
    Mar 9, 2010
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "SHEREHE za kusimikwa kwa Kamanda mpya wa Umoja wa Vijana wa Chama Cha Mapinduzi (UV-CC), Bw. Deo Filikunjombe zilitikisa mji wa Ludewa mkoani Iringa baada ya wana CCM kutoka kata zote 22 za wilaya hiyo kushiriki huku wakiwa na furaha kubwa. Shamrashamra hizo zilipambwa na wanaCCM waliokuwa wamevaa fulana zenye maandishi yanayosomeka ‘Tunampenda Deo Filikunjombe’, baadaye, Bw.Filikunjombe alikabidhi msaada wa gari la wagonjwa katika Kituo cha afya Manda kwani ilielezwa kuwa wagonjwa walikuwa wakipata shida kubwa kutokana na kukosa huduma hiyo."

    Mwaka huu kazi ipo ndani na nje ya chama.

     
  2. B

    Bao3 JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2010
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 318
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndio nani huyo mkuu? tupe wasifu wake ili tumpigie kura hiyo siku itakapofika.
     
  3. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh, jamaa anagombea ubunge?

    Sina CV yake rasmi lakini alisoma Mass Communications (bachelor's degree) Makerere University Kampala na kumaliza mwaka 1999, baadae akajiunga na Wizara ya Mambo ya Ndani.

    Jina kamili ni Deogratius Filikunjombe Haule. Labda kama wapo wawili
     
  4. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona nasikia huyu hafai,
    ana madeni mengi sana anadaiwa na nbc,
    mpaka wanataka kumfilisi?
    Hana nidhamu ya fedha na uchungu wa mali zake binafsi,
    je maendeleo ya wananchi wake atakuwa na uchungu nayo kweli?
     
  5. B

    Bao3 JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2010
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 318
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tupeni data mnaomjua. Sisi wengine hatumjui kabisa. Tunasubiri tumjue ili tuelewe kama ni mtu safi kweli au walewale!
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hivi kuna watu bado wana matumaini na siasa za Tz? Kaaz kwelikweli endeleeni hivohivo kusubiria madafu yakomae, wakati mlipanda chelewa.
     
  7. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #7
    Mar 9, 2010
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Wacha niseme kitu kimoja,

    Kudaiwa na benki si dhambi.Kama ni mfanyabiashara si ajabu kudaiwa na Benki.Nidhamu ya fedha haipimwi kwa kuangalia unadaiwa kaisi gani na Benki

    Pili,Huyu kijana kama ana uwezo wa kugombea na agombeee.Hebu tuone CV yake nzima tujue

    Pia si yule aliyetamka kuwa hajaamua kugombea bado?Inaonekana huyu anacheza political games sasa,na anaweza kuwa na strategy nzuri ya kampeni.Anyway,ngoja muda ukifika tutajua ni mtu wa aina gani....
     
  8. C

    Cherise New Member

    #8
    Mar 9, 2010
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera sana Deo, tunakutakia kil ala heri wana makerere
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    profile yake iko vip? haya mambo ya kubebana umeletwa na katibu wa chama na kuambizana mpeni kura zenu sasa yanaelekea kupitwa na wakati..
     
  10. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #10
    Mar 9, 2010
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280

    Unajua dada yangu haya masuala ya chama tawala,upinzani nk yananishangaza.Yaani tumezoea zima moto style ktk kutoa elimu ya uraia,yaani kipindi cha kampeni tu

    Sasa hapa wananchi wakiambiwa hivi wanafanya vile vile bila kutafakari.Tafadhali wakuu mwenye CV nzima atuletee
     
  11. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #11
    Mar 9, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Duu yale yale..Kamaliza digrii mwaka 1999 anasimikwa ukamanda wa vijana.kazi kweli kweli.
     
  12. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #12
    Mar 9, 2010
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    assume alimaliza degree akiwa na miaka 22.ila kwa kweli inabidi kuwe na msizitizo kipindi hiki cha uchaguzi,kuna Single moja maarufu iko hewani inaitwa ujana...hebu ufafanuzi utolewe coz it seems everbody wants to take advantage and try to forge the dancing style of this track!
     
  13. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #13
    Mar 9, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Mkuu ninaifahamu vizuri Ludewa.Sio rahisi kwa yeye kuwa amemaliza digrii na miaka 22 kwa kuwa najua kule labda kama hakusomea huko..Darasa la kwanza kwa kipindi kile walikuwa wanaanza na umri wa miaka 8 na 9,unless kama yeye ni mrefu sana kwani ilikuwa ni lazima ujipime na mkono kwanza.Mimi siamini kama kweli atakuwa na umri wa ujana kwa mujibu wa sera ya taifa maendeleo ya vijana na hata katiba yao ya CCM
     
  14. Lighondi

    Lighondi JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 585
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    EXACTLY!!!! Jamaa keshatangaza na mpinzani wake (Mbunge wa sasa) Prf. Benedict Mwalyosa analijua hilo. Kwa kifupi kwa hili tukio amemuacha mpinzania wake kwa mbali sana (apprx. 75% vs 25%). Bahati mbaya sana lile jimbo chama cha upinzani kwao ni mwiko kabisa. Ni kata moja tu ya Lupingu out of 22 ndio iliyowahi kupata walau diwani wa upinzani. Kwa hiyo ni kama yuko 55% mbunge.
     
  15. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mimi sijajua huyu ni nani na why aje kujadiliwa na sisi wanaJF au ndio Kampeni wakuu wangu
     
  16. Lighondi

    Lighondi JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 585
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli sina shaka/tatizo na umri wake kuitwa kamanda wa vijana. Nahisi (nionavyo mimi) ukamanda wa vijana kwenye hiki chama hauna cut-off ya umri. Kwasababu hata Mr paul Kimiti mbunge wa Sumbawanga mjini bado ni kamanda wa vijana wilyaya ya Sumbawanga mjini (Sina hakika kama amestaafu mwaka huu). Wengi wetu tutakumbuka kijana mwenzetu Kingunge Ngombale Mwiru, alivyotumikia nafasi ya ukamanda wa vijana mpaka miaka ya hivi karibuni. Umri sio issue kabisa kule chamani!!!
     
  17. B

    Bao3 JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2010
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 318
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Injinia ulisoma MUK?
     
  18. B

    Bao3 JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2010
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 318
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Apart from that nasikia baada ya kuhitimu darasa la saba jamaa akapitia pre form one. Tutaona vijana wa kichina mwaka huu! hahahah
     
  19. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #19
    Mar 9, 2010
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Hawa chinise youths watapoteza uhalisia wa kijana kabisa
     
  20. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #20
    Mar 9, 2010
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
Loading...